Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Re:Bán jeep M151-a2(đã thay đổi đặc trưng bánh béo, máy camry 1.8 giấy tờ hợp lệ

trời ơi jeep chứ đâu phải đâu xe ba gác các anh chị......

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
Re:Bán jeep M151-a2(đã thay đổi đặc trưng bánh béo, máy camry 1.8 giấy tờ hợp lệ

ducreddoor nói:
trời ơi jeep chứ đâu phải đâu xe ba gác các anh chị......

Chuẩn quá
xe bi giờ hiếm rồi chứ đâu phải nhiều mà trả giá ghê quá

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113

ừm, mua bán là thuận mua vừa bán mà. Người không rành về Jeep họ có thể trả giá không đúng với giá trị chiếc xe, mà trả giá theo khả năng họ có thể chi trả được, thiết nghĩ không nên gay gắt.
Bác chủ rao 90, mà có ngừời trả 70 - 75 hay 60 thiết nghĩ cũng chưa có gì quá đáng, bác chủ không bán thì thôi
Trả giá xuống phân nửa giá trị chiếc xe mới đáng bàn các bác ạ...

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia

billytra nói:
bác góp ý rất chuẩn ! xe vậy em lấy 60 chai đc ko bác!
jờ xe bán 140tr bác ơi, he he he vì em đang làm lại nguyên con, bác muốn xem thì ghé gara rạng đông nằm trên đường thành thái nha! kính bác

nói vui thôi, topic này lâu rồi mà bác, em đem xe đi làm rồi chắc để sử dụng luôn bác ạ !!!

Last edited by a moderator:
hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28

hai mia nói:
billytra nói:
bác góp ý rất chuẩn ! xe vậy em lấy 60 chai đc ko bác!
jờ xe bán 140tr bác ơi, he he he vì em đang làm lại nguyên con, bác muốn xem thì ghé gara rạng đông nằm trên đường thành thái nha! kính bác

nói vui thôi, topic này lâu rồi mà bác, em đem xe đi làm rồi chắc để sử dụng luôn bác ạ !!!

Nhanh tay thì còn chậm tay thì cũng còn luôn...nhưng không bán

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

có 1 xe trên DLạt bán 75chai(chưa thương lượng). Đăng kiểm còn màu tím(đã hết sổ),hết hạn đã 2 năm,bảng số Sài Gòn.Công ty xây dựng đứng tên(hiện công ty này cũng tèo luôn rồi)Các bác ném đá để coi có thể lấy được cho 1 JEEP nữ ĐLat giùm.
.Nhớ ném tích cực nhé.

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28

TUANDANG nói:
có 1 xe trên DLạt bán 75chai(chưa thương lượng). Đăng kiểm còn màu tím(đã hết sổ),hết hạn đã 2 năm,bảng số Sài Gòn.Công ty xây dựng đứng tên(hiện công ty này cũng tèo luôn rồi)Các bác ném đá để coi có thể lấy được cho 1 JEEP nữ ĐLat giùm.
.Nhớ ném tích cực nhé.
Hic, vụ này hơi bị khó àh nha!

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

TUANDANG nói:
.Nhớ ném tích cực nhé.

Bác HP đưa cái xe mới mua tặng bác nữ jeep DL cho rồi, chơi giấy công ty chỉ có em mới dám chơi thôi, mà giờ em cũng ớn rồi. AE làm ơn quên ba cái giấy công ty đứng tên đi cho em nhờ(cty còn hoạt động nó còn chưa chứng giấy nói gì tời cty đã đi về nơi xa lắm) . thực ra ba cái vụ hết đăng kiểm làm dễ như không, nếu A2 thì giá 60 là OK vì theo em biết thì xe cũng hơi nát hả HP

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

TUANDANG nói:
.Nhớ ném tích cực nhé
.
Muốn ném lắm nhưng đâu có gì trong tay đâu mà ném ?
Tuấn Đăng dẫn ae lên “nghiên cứu thực tế” rồi mới về ném được