Hạng B1
19/8/18
84
1.209
83
Mình xưa là dân buôn xe tải, lại có thời gian quản lý xưởng sửa chữa ô tô. Vậy nên mình biết giá trị của xe, giá rao và giá giao dịch. Mấy anh không có tiền mua xe mà cứ đi chê dạo thì né ra giúp mình. Còn anh nào muốn mua rẻ thì thì xe đâm dụng ngập nước... mà mua. Mấy anh hổng có tiền, mấy anh cò lái bớt bớt việc cào phím lung tung cho mình nhờ. Thân ái.

• Haha
  • Like
Reactions: Xe1WD and Lã Bố
Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Em xin nói vài câu rồi đi ra ah>
Này là thực trạng của thị trường oto đang diễn ra, chứ kg phải cò lái hay kg có tiền như bác nghĩ! Bác cứ bán được xe và giá như nào bác chia sẻ lên cho anh em học hỏi và rút kinh nghiệm. Và lúc đó bác có thể đập thẳng vào mặt mấy thằng góp ý dạo như em bằng cái giá bán được như kì vọng của bác nhé. Sorry chủ thớt nếu có gì kg phải!

Hạng D
30/11/10
3.969
56.497
113
Mình thấy giờ có nhiều anh làm bds, ế quá chuyển qua bán xe, mấy anh ra giá cứ như hét giá bds vậy, và khả năng "gồng" chờ xe tăng giá kinh lắm! :D
Em xin nói vài câu rồi đi ra ah>
Này là thực trạng của thị trường oto đang diễn ra, chứ kg phải cò lái hay kg có tiền như bác nghĩ! Bác cứ bán được xe và giá như nào bác chia sẻ lên cho anh em học hỏi và rút kinh nghiệm. Và lúc đó bác có thể đập thẳng vào mặt mấy thằng góp ý dạo như em bằng cái giá bán được như kì vọng của bác nhé. Sorry chủ thớt nếu có gì kg phải!

• Like
Reactions: VietAnh BaBy
Hạng B2
20/8/12
240
3.643
93
50
bautx.blogspot.com
Sale báo giá con CVT lăn bánh ở Sài Gòn là 830, mặc dù là CVT 2.0 nhưng hầu như option giống con Pre 2021, đủ 7 túi khí, phanh điện tử và các tính năng an toàn khác, thiếu mỗi cái cửa sổ trời mà thôi.
Thế nên nếu xe của chủ thớt bán 780tr thì mình sẽ thêm 50tr để mua xe mới, mặc dù 2.0 chạy không thể thích như 2.4. Nhưng option chắc chắc hiện đại hơn và đầy đủ hơn con full 2019 này.

Hạng B1
19/8/18
84
1.209
83
Có tiền thì nhận xe, không có tiền thì ngồi nhận xét.
Mấy anh cứ thích so sánh nhận xét vớ vẩn mấy con 2.0 1 cầu với con 2.4 2 cầu, đem mấy con khuyết tật đâm đụng, cày nát ra so với xe nhà tháng đi cafe, du lịch mấy trăm km thì em cũng ạ với mấy anh. :rolleyes:

• Like
Reactions: Trungpham