Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
giờ này 10 món đồ thì đến 3-4 món là của tàu khựa, bác k xài nó thì bác xài cái gì? Chưa hết nha, nếu không có tàu khựa thì thứ nhật mình k có hàng giá rẽ xài, thứ hai nông dân kêu trời luôn đó. đóng biên có mấy ngày mà kinh tế muốn quỵ luôn. không chơi với nó thì chắc VN mình hết phát triển luôn.
Hàn nó chơi với đến quốc,, Triều Tiên nó chơi với TQ,, hồi nhỏ ba má dạy là nên chọn bạn mà chơi,, giờ mới hiểu

Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
Xe nhìn dị dạng thùng bé trở hàng cũng ko phê nội thất ko biết có rông hơn mấy em khác tí nào ko ?

Hạng D
6/12/14
1.364
1.315
113
Bàn luận về xe thôi pác ơi. Suy nghĩ chuyện trên trời làm gì cho đau đầu. Nó nghe thấy pác nói vậy nó đóng cửa khẩu cho 1 tuần thì hàng triệu nông dân của ta ngồi khóc tiếng mán. Nhờ có anh cả trung quốc hỗ trợ từ đầu tới chân cho bộ đội ta, rồi lương khô cho bộ đội ta ăn mới đánh thắng được mỹ đó. Giờ ảnh xin tí biển đảo thôi mà. Hahah
thiếu ba nhiêu tiền chúng ta sẽ trả. Nhưng chiếm đất và biển đảo thì không thể được. Còn nó đóng cửa khẩu? Cái gì đến sẽ đến. Cũng sẽ đến lúc chúng ta phải đối diện với hành động này. Không lẽ lâu lâu lại phải cắt đất hoặc biển đảo để trông mong nó mở cửa biên giới?

Hạng F
29/10/14
8.660
11.452
113
Nếu nói riêng về thông số và trực quan bề ngoài thì xe này đẹp và ổn đấy chứ. Chuẩn khí thải EURO 6 nó khác biệt lắm đó nha, loại này nó có bình dầu xử lý khí thải khá là xịn sò và ra gì đó. Còn chạy có ngon, vận hành có ổn không thì phải để thời gian mới chứng minh được. Đừng thấy xe TQ là kêu rởm, thấy xe Nhật là khen bền. thời gian mới trả lời được những nghi ngờ, thời gian mới chứng minh được giá trị thực sự.
Thời gian đã chứng minh: đồ trung quốc chỉ được cái đẹp mã. Chất lượng cực đểu.

Hạng C
14/4/13
641
681
103
động cơ của MG do hãng nào sx nhỉ? k thấy nói tới