Hạng B1
22/5/08
70
9
8
RE: Bắn tốc độ ở Tây Ninh

huhuhuhuhu tháng trước em cũng bị bắn ở bến cấu do chạy quá 22km bị phạt 2t huhuhuhu vá bị giử bằng lái 1 tháng nửa chán ơi lá chán phải đi lên bến cầu lấy lại bằng lái xe nửa

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

cac bac co di Moc bai coi chung canh sat giao thong Ben Cau ban toc do du kich . Tu tram thu phi cau Go Dau di len moc bai chu y cac can nha la hai ben duong
Bác nên dành chút thời gian đọc nội quy của OS nhé ! biết nhiều đỡ lắm !:D:D

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

em cũng nghe nói là đoạn qua trảng bàng bắn rát lắm! nói chung là cẩn thận thôi các bác ạ. trước khi đi đâu xa, nên dành 2 ngày lên OS tham khảo đã. em cuối tuần này đi Bảo Lộc đây! các bác chỉ giáo ạ!

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

tình hình thế này pải mua máy dò sóng thôi các bác ơi !:)

Hạng B1
31/3/08
66
0
0
Việt Nam

2 bánh gì mà chạy dữ vậy bác

vậy là thường cso lúc em lên 100 lun

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

Ặc, hôm T7 em cũng đi Mộc Bài, qua khỏi trạm thu phí Mộc Bài, cả đoàn xe dài nối đuôi nhau với tốc độ 40km/h đến tận cửa khẩu luôn.

Nói chung nhiều lái xe chúng ta vẫn có thói quen đối phó hơn là chấp hành luật.
Có bắn tốc độ hay không thì cũng nên theo tốc độ quy định mà chạy. Đằng này đoạn đường có tốc độ tối đa 80 km/h nhưng có tin báo bắn tốc độ là bò 40 km/h luôn. Xong đó lại giành nhau đường chạy trối chết để bù thời gian bị mất.
Có hôm em đi từ Dầu Giây về cũng phải bò theo đoàn 20 km/h đến hết Trảng Bom luôn. Không thể vượt lên được vì đường có con lươn và chỉ có một làn xe 4B. Chán.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

Trích đoạn: huyluong

Sẳn dịp đây các bác cho em hỏi luôn nhé. Lúc này vô cửa hàng miễn thuế mua đồ thế nào hả bác (có khó khăn như lúc trước phải mua phiếu không,mỗi người mua được bao nhiêu tiền nếu có nhiều giấy CMND...?).
Các bác chỉ luôn đường nào đi gần, êm ái từ cửa hàng miễn thuế đi Núi bà đen luôn ạ.Thanks!
Bác mua hàng thì tại quầy tính tiền đưa CMND ra cho nhân viên bán hàng sẽ cầm đi lấy phiếu mua hàng cho Bác chứ ai đi mua phiếu như Bác nói cho phí tiền, mỗi người mua hàng được miễn thuế cho hóa đơn từ 500 nghìn trở lại.
Đường gần lên núi Bà thì có nhưng không êm ái cho nên tốt nhất Bác quay ra thị trấn Gò Dầu rồi rẽ trái tại bùng binh về thị xã Tây Ninh và đường hơi tốt nhưng đừng quên đi đúng tốc độ nhé Bác.

Last edited by a moderator: