Tập Lái
5/1/12
30
36
18
35
LeeAuto.vn
www.LeeAuto.vn
Nếu không chắc chắn về "thể trạng" của em nó thì nhìn vào "tâm trạng" hoặc "tình trạng" của người bán cũng được (!)
Thật ra với một huyền thoại đã trên dưới 20 năm như e46 với giá hơn trăm thì cũng đáng để trải nghiệm để hiểu được nhiều điều.
. . .
Ông bạn em còn chơi 745Li V8 4.4L cùng đời, thực ra chỉ cần xe zin cứng cũng thú vị lắm anh

Hạng B1
19/10/20
69
103
33
28
con xe E46 phò phạch, suốt ngày nằm gara
tuổi gì mà so dc với matiz đề máy là nổ chạy xuyên việt 3 vòng ko sao
nếu 2 xe bảo dưỡng đều như nhau, 1 con đạp 120 không rung lắc, 1 con ôm cua bùng binh 50 mà người bên phụ đã tái mặt, so vậy cũng so được. Con matiz bỏ 1 máy chỉ có nước xuống đẩy, con E46 4 máy mà bỏ 1 máy vẫn chạy 500 cây.

Mình có cả 2 con, cần thì mời cafe mà trải nghiệm, chưa có kinh nghiệm thì đừng bình luận theo thông tin "nghe nói" trên mạng, mất cái chất của diễn đàn :rolleyes:

Up cho bác chủ mau gả được đam mê.

• Like
Reactions: BMWSaiGon
Tập Lái
19/2/24
16
4.062
78
nếu 2 xe bảo dưỡng đều như nhau, 1 con đạp 120 không rung lắc, 1 con ôm cua bùng binh 50 mà người bên phụ đã tái mặt, so vậy cũng so được. Con matiz bỏ 1 máy chỉ có nước xuống đẩy, con E46 4 máy mà bỏ 1 máy vẫn chạy 500 cây.

Mình có cả 2 con, cần thì mời cafe mà trải nghiệm, chưa có kinh nghiệm thì đừng bình luận theo thông tin "nghe nói" trên mạng, mất cái chất của diễn đàn :rolleyes:

bốc phét

Tập Lái
5/1/12
30
36
18
35
LeeAuto.vn
www.LeeAuto.vn

Chắc bác ấy cũng comment vui thôi anh :), chứ mà thực tâm so sánh vậy thì chủ quan quá, cảm ơn anh ạ !