Tập Lái
26/8/14
15
6
3
48
CHÀO CÁC BÁC . CÁC BÁC CHÚ Ý ĐOẠN ĐƯỜNG TỪ VÒNG XOAY BÙNG BINH NGUYỄN TRÃI VỚI CỐNG QUỲNH TỚI NGÃ TƯ ĐƯỜNG TÔN THẤT TÙNG CẤM XE Ô TÔ TỪ 6h00 SÁNH ĐẾN 10g00 TỐI NHÀ CÁC BÁC. SÁNG GIỜ RẤT NHIỀU XE ĐÃ BỊ xxx BẮT NGAY ĐÓ NÊN CÁC BÁC LƯU Ý DÙM E NHÉ. CHÚC CÁC BÁC CUỐI TUẦN VUI VẺ.

Hạng F
18/2/13
5.653
13.864
113
Saigon & Dalat
Khu vực từ vòng xoay QTT chợ Bến thành đến chợ Thái bình (Nguyễn trải, Lê lai...) đã phân làn lại và có thông báo từ lâu, bảng cấm cũng khá rõ ràng. Vậy mà vẫn có nhiều xe chạy vào để bị phạt !

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
12/10/16
7.599
6.480
113
Cấm thế thì lag cả ngày mịa nó rồi, sau 10h tối e ko ra đường nữa

Hạng B1
28/11/16
65
46
18
44
Thứ 5 tuần trước em suýt dính.
Đoạn từ Vòng Xoay Chợ Nguyễn Thái Bình, hướng đi thẳng Nguyễn Trãi từ Chợ - Tôn thất tùng em bị lớ ngớ luôn. Đường này thuờng xuyên đi luôn hàng tuần vì em làm việc với khách hàng đoạn shop Hoàng Phúc nên cắm đầu chạy.
Thế là vừa qua hết Vòng xoay thì thấy bảng cấm ô tô... hết hồn nhưng lẹ tay nhanh mắt em xin nhan chuyển trái vào Lương Hữu Khánh. Cũng may ko gặp XXX.
Biển cấm cũng khó hiểu thật. Chỉ cấm 1 đoạn 100m khu vực mũi tàu Nguyễn Trãi/Lê Lai đến Tôn Thất Tùng???
Em vòng qua Bùi Thị Xuân rẻ phảu xuống Tôn Thất Tùng. Quẹo Trái vào Nguyễn trãi hướng ra ngã 6 phù đổng thì vẫn đi bình thường.
Em chưa hiểu cấm biển để làm gì?

• Like
Reactions: ntt61 and nttanmam
Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Đoạn từ Vòng Xoay Chợ Nguyễn Thái Bình, hướng đi thẳng Nguyễn Trãi từ Chợ - Tôn thất tùng em bị lớ ngớ luôn. Đường này thuờng xuyên đi luôn hàng tuần vì em làm việc với khách hàng đoạn shop Hoàng Phúc nên cắm đầu chạy.
Thế là vừa qua hết Vòng xoay thì thấy bảng cấm ô tô... hết hồn nhưng lẹ tay nhanh mắt em xin nhan chuyển trái vào Lương Hữu Khánh. Cũng may ko gặp XXX.
Biển cấm cũng khó hiểu thật. Chỉ cấm 1 đoạn 100m khu vực mũi tàu Nguyễn Trãi/Lê Lai đến Tôn Thất Tùng???
Em vòng qua Bùi Thị Xuân rẻ phảu xuống Tôn Thất Tùng. Quẹo Trái vào Nguyễn trãi hướng ra ngã 6 phù đổng thì vẫn đi bình thường.
Để làm ga tàu điện ngầm.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
nó cấm là để làm đường 1 chiều ôtô đó anh ơi

Hạng D
7/11/13
1.096
10.373
113
Vài tuần trước thì có mấy anh công trình đứng hướng dẫn.
Giờ thì mấy anh xxx hướng dẫn :)

• Like
Reactions: nttanmam