Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
xe của em lần trước đi Mũi Né về một trong hai cái kèn nó teo rồi, bây giờ em đang phân vân không biết nên thay cái zin vô hay chơi một bộ kèn mới. công nhân khi mất đi một cái kèn chạy xe có khác. em chạy xe cũng rất ít sử dụng kèn trong thành phố nhưng cũng để ý là từ khi kèn nhỏ bấm xe 2B cũng chả quan tâm gì hết.

vấn đề này cũng dể hiểu tại vì khi có tiếng ồn lớn thì người ta sẽ động tâm hơn là tiếng ồn nhỏ. ở đây em không nói là đang muốn gắng cái kèn to đùng để làm chuyện ồn ào nhưng em cũng muốn có một bộ zin hoặc nếu có loại nào thay thế được thì nhờ mấy bác chỉ chổ trong SGN cho em với.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
teddy0201 nói:
xe của em lần trước đi Mũi Né về một trong hai cái kèn nó teo rồi, bây giờ em đang phân vân không biết nên thay cái zin vô hay chơi một bộ kèn mới. công nhân khi mất đi một cái kèn chạy xe có khác. em chạy xe cũng rất ít sử dụng kèn trong thành phố nhưng cũng để ý là từ khi kèn nhỏ bấm xe 2B cũng chả quan tâm gì hết.

vấn đề này cũng dể hiểu tại vì khi có tiếng ồn lớn thì người ta sẽ động tâm hơn là tiếng ồn nhỏ. ở đây em không nói là đang muốn gắng cái kèn to đùng để làm chuyện ồn ào nhưng em cũng muốn có một bộ zin hoặc nếu có loại nào thay thế được thì nhờ mấy bác chỉ chổ trong SGN cho em với.
Em chịu khó thay đôi Denso nghe cũng được mà cũng chỉ 200-300k gi đấy .
http://www.otosaigon.com/...1%BB%9Bi-m2703795.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Bác Kiến ơi!
Bác cho em xin file exel của 2010 với ạ.
Cảm ơn bác trước!

Hạng C
7/1/10
540
1
0
Bác Kiến ơi em muốn mua 01 vành larang đúc 18 inch và 4 quả lốp 245/60/R18 thi mua ở ngoài đó thế nào, (đời xe 2009) bác giúp em được không? Cám ơn bác nhiều.
-----------------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
Xe em đi test VDC off ! Thợ báo hư cảm biến góc lái ! Em thấy giá mình có 2 triệu hà ! HD Bến thành báo em >5 triệu lận ! hu hu. Có thể gửi mua ngoài dc o ??

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
Em đã xác định được trục trặc xe của em, anh bạn nói trục gì đó (em quên mất) nằm trong bộ phận turbo bị rơ, không biết giá bao nhiêu hết (tìm trong bảng giá hông thấy). Mong các Bác giúp giùm em