Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
RE: Bảng số đẹp

Trích đoạn: TOY

e 6789 (san bằng tất cả) này làm nhiều nguời chết thèm vì số và cách chơi số của nó .. thích lấy số đẹp thì lấy, miễn phí nhé, và gắn vào xe tải ghẻ chở hàng mới đao ...
Ơ, bác Kotex à, không biết các bác trên này thì sao chứ ở chổ chúng em thì xe BS: 60M- 6060 là ai thấy cũng sợ, sợ thật sự theo nghĩa đen nhé, vãi hàng:mad:, bác Kotex có đồng ý với em không?

ơ, ở chỗ chúng em ? ý bác là bác nói bác ở OB ư ? vậy phải phạt bác thật nặng mới đuợc, hi hi ... ;):D:)

Hạng B2
28/2/08
116
0
16

Trích đoạn: vovinam

Cái này Việt nam mình quá dở, người ta có nhu cầu mua số đẹp thì cứ bán, quan trọng là tiền bán được làm gì, ai quản lý. Theo em ông nhà nước nên dành hết số đẹp lại, đấu giá, tiền bán được 1 phần trích cho CSGT, phần còn lại sung vào quỹ từ thiện hay hiếu học gì ấy. Chứ tự nhiên bỏ không của trời thế thì uổng quá. Đành rằng có thể tiền bán đấu giá sẽ bị xả xẻo mấy phần nhưng ít ra cũng còn lại một ít làm từ thiện, có còn hơn không. Lấy bảng số kiểu hiện nay tưởng công bằng nhưng thực chất chẳng lợi gì, ông xe ôm lấy biển tứ quý có vinh hoa phú quý thêm tí nào không? Trong khi cũng biển đó bán công khai cho 1 dân chơi xe nhà nước thu cả triệu = 2 lần thu nhập 1 người nghèo thành thị trong 1 tháng.
Em đồng ý với bác.Sao lại bỏ phí thế nhỉ?
Xã hội thiếu gì việc,người cần giúp.
Ngu như Dog !

Tập Lái
8/5/08
1
0
0

số đẹp để làm cái jề
em bấm số ngẫu ngiên cung ra con 43s-0008
em không ham số đẹp chỉ thích xe đẹp thôi

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn

Em sợ nhất là xe Ben số đẹp với tứ quý ,còn mấy xe kia cũng bình thường :D:D

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Cái này Việt nam mình quá dở, người ta có nhu cầu mua số đẹp thì cứ bán, quan trọng là tiền bán được làm gì, ai quản lý. Theo em ông nhà nước nên dành hết số đẹp lại, đấu giá, tiền bán được 1 phần trích cho CSGT, phần còn lại sung vào quỹ từ thiện hay hiếu học gì ấy. Chứ tự nhiên bỏ không của trời thế thì uổng quá. Đành rằng có thể tiền bán đấu giá sẽ bị xả xẻo mấy phần nhưng ít ra cũng còn lại một ít làm từ thiện, có còn hơn không. Lấy bảng số kiểu hiện nay tưởng công bằng nhưng thực chất chẳng lợi gì, ông xe ôm lấy biển tứ quý có vinh hoa phú quý thêm tí nào không? Trong khi cũng biển đó bán công khai cho 1 dân chơi xe nhà nước thu cả triệu = 2 lần thu nhập 1 người nghèo thành thị trong 1 tháng.
Bản năng của người VN mình mà cứ có tiền là có này nọ ! bác bảo bán rồi có tiền rồi lại có chuyện chứ làm gì có chuyện tự nguyện làm điều tốt ! trong thiên tai lũ lụt mà họ còn ăn được nữa mừ ! thôi hy vọng và thế hệ sau tốt hơn !!!

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Bác ơi, em thấy bên hồng công hay đài loan người ta đấu giá biển số đẹp tùm lum, mình cũng bắt chước đi, đem đấu công khai trước bàn dân thiên hạ, quay trực tiếp TV, tiền nộp ngay cho quỹ từ thiện, bố bảo nó cũng không dám ăn hết.

Hạng B2
9/5/07
345
34
28
53

Lạ thật, Biển số chẳng qua chỉ là một miếng nhôm có phủ sơn phản quang; còn logo của ford chỉ được phủ một lớp nhựa trong. Hai cái này đều có nhiệt độ cháy, nóng chảy ở mức thấp. Vậy, với cái kiểu cháy và môi trường cháy như thế này thì làm gì cái biển số và logo còn nguyên nhu vậy được? 8268 là BS của chiếc xe bị cháy ngày 11/12/2007, nhưng không rõ có phải Everest không? Bác lầy nguồn ảnh ở đâu, để em kiểm chứng thử?