Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Báo cáo các bác chuyến đi giao lưu họp mặt đầu năm của nhóm GMFC và những người bạn tại làng bè cá La Ngà đã thành công tốt đẹp trên cả tuyệt vời.
Thay mặt BTC, chúng tôi xin chân thành cám ơn hai bác Haimia, Tuanit (đồng trưởng ban hậu cần) đã hết sức nhiệt tình, chu đáo tiếp đón đoàn và chăm lo cho tổ chức hai buổi giao lưu cùng ae làng bè được thành công tốt đẹp. Cám ơn hai bác cùng gia đình đã đón tiếp chúng tôi với sự nhiệt tình và lòng mến khách chân thành. Thay mặt BTC chúng tôi cũng xin chân thành cám ơn các bác đã hưởng ứng tham gia chương trình họp mặt đầu năm này, và cũng xin cám ơn cả những bác do điều kiện công việc nên không trực tiếp tham gia nhưng cũng đã nhiệt tình cổ vũ cho chương trình giao lưu họp mặt của nhóm GMFC & Frieds. Hy vọng rằng chúng ta sẽ tiếp tục phát huy để có thêm nhiều những buổi họp mặt giao lưu tương tự.
Tui không biết port hình (và cũng sỉn quá đâu có chụp được gì) xin được nhường đất cho các bác phóng viên chiến trường.

Hạng C
9/2/09
500
22
18
Các bác về nhà an toàn là tốt rồi, đi đến nơi, vui hết mình, và sau đó trở về nhà an toàn.
Riêng bác thanhkia ko đi theo đoàn giao lưu buổi tối tại nhà tuanit184 mà tranh thủ làm cuốc 2 bánh về lấy lòng nhạc mẫu nên bị dính biên bản của xxx.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
He he, em về nhà cũng tranh thủ làm công tác 8/3. Bây chừ ngồi chờ các bác phọt hình. Chuyến off lấn này phải nói là quá tuyệt! Nhóm GMFC & Friends uống cũng quá kinh!!! Nhìn "kho rượu" lúc tập kết em cứ nghĩ kiểu này chắc xỉn vài ngày mới tỉnh. Thế mà đoàn mình còn sức đi tắm thác, ăn tối, và lòng vòng rẫy xoài đến tận...gần 11h đêm. Chuyến này quá vui!!! 

Hạng B2
24/12/09
131
0
16
Bác haimia làm ăn sao vậy à, em chờ mãi mà chưa thấy bác cho anh em coi tí hình với[/H2]

Hạng C
9/2/09
500
22
18
thaitram nói:
:Dcon đang đợi xem hinh`hihii!hôm wa bit mặt mây' chu' hêt' con` bac' trung phi kg bi't;

Tía ui, lên bẻ xoài kìa

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
thaitram nói:
:Dcon đang đợi xem hinh`hihii!hôm wa bit mặt mây' chu' hêt' con` bac' trung phi kg bi't;

Kỳ này mấy chú chụp gần 500 tấm hình. Chú Haimia đang lọc lại theo từng đề mục để mọi người dễ theo dõi. Thaitram ráng chờ chút nha. Lần sau ghé cafe & bẻ xoài nữa hé!!!!

Hạng C
9/2/09
500
22
18
vanphuthanh nói:
Hình ảnh gì đâu sao o thấy gì hết vậy ta !

cứ từ từ bác vanphuthanh ui, bác lại gia nhập "Skin Driver club" hồi nào vậy ta