Tập Lái
15/10/09
25
0
0
Nếu post hình bác Tuấn để nguyên dung lượng nhé đừng giảm xuống để anh em load về làm kỷ niệm luôn, nhớ chú thích rõ tên và nick của mấy bác trong hình luôn nhé, để các bác ko đi còn biết. Hôm đó ăn chơi quá ko kịp nhớ tên hết hoặc có người thì nhớ nick thì lại ko nhớ tên. :D

Hạng C
17/8/09
996
47
28
Hình gốc chắc không để nổi đâu các bác.
Bác nào muốn có hình gốc thì cứ pm cho bác hai mia. Để bác ấy zip lại rồi up lên cái free host nào đó rồi share link.
Em cũng vừa về đến nhà. Híc đuối quá mà dzui. Trước khi dzia còn được thưởng thức cá chình nhà bác hai mia nữa :D

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Em về đến nhà lúc cuối giờ chiều,cũng đã thấm mệt nên đành xin khất các bác vụ post hình.Có lẽ em sẽ nhường phần cho bác Hai Mia làm chủ xị,vì bác rành rẽ về anh em làng bè,hình thì các bác yên tâm rất là nhiều.Các bác nên cho thời gian để phân loại,sắp xếp post lên
Riêng cá nhân em cũng xin được cám ơn chân thành đến hai bác Hai Mia và Tuanit184 cùng gia đình các bác ấy.Có thể nói là 02 bác đã chuẩn bị tiếp đón anh em hết sức chu đáo,để lại những ấn tượng khó quên.Riêng anh em làng bè,sự chân tình bật lên từ những cử chỉ,ánh mắt,nụ cười đã khiến nhiều bác cảm thấy thật sự xúc động.
Em sẽ post phụ với bác Hai Mia những hình ảnh bên lề như hình ảnh về làng bè La Ngà,thác Thanh sơn(thác cây si),hoàng hôn trên sông La ngà vào ngày mai.
Cám ơn toàn thể các bác,em thăng đây

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Hihi chào các bác, em về đến nhà là 12g30, định đi làm luôn nhưng buồn ngủ wá. Thế là lên giường ngủ 1 giấc đến 2g chiều, wá đã, dậy lấy xe vọt lên công ty, làm việc đến 5g chiều, Ông Chú đồng nghiệp alo "Sing ơi tới nhà chú nhậu lúc 7g nhá, trễ lắm là 7g30, chú đặt mấy con gà bó xôi chiên rồi,ngon lắm, có bình rượu ngâm 1000 con vò vẽ đến ngày mở nắp, đến nhé " HẢ, NHẬU NỮA HẢ, CŨNG......ĐƯỢC , 7g con tới" bây giờ là 12 giờ khuya , mới nhậu về, nôn nóng coi hình La Ngà wá, mà chưa có hình hihihi, chắc tối nay ko ngủ được, trông mong trời mau sáng để các bác Post hình cho em xem hihihi.
Bữa tiệc La Ngà vừa rồi quá vui các bác nhỉ. Chân thành cảm ơn 2 bác TuấnIT, HaiMia cùng anh em nhà bè La Ngà. Cảm ơn sự nhiệt tình của tòan bộ anh em thành viên GMFC đã đến tham dự đông vui, cùng nhau gầy dựng và nhóm lữa tinh thần cho GMFC, mong tinh thần đòan kết của anh em GM Daewoo bất diệt !!!! hehehe Singapore 12.

Hạng D
14/5/08
2.538
21.800
113
Em về đến nhà lúc 1:00PM, chấp hành đúng chĩ đạo của thổ địa là đi từ tốn, không vượt phải cũng như vượt trái nên mất 3 tiếng mới đi hết 100km.

Buổi off quá vui và hoành tráng, rượu chảy như suối (vào cổ họng chứ không phải xuống đất).

Cám ơn TuanIT và Haimia tổ chức quá chu đáo và lòng nhiệt tình của 2 người. Cám ơn sự hòa đồng vui vẻ của mọi người trong đoàn

Hạng B1
23/11/09
96
1
0
40
em d0ang mong từng giây đâu các bác ơi, em ko đi được, tiếc hùi hụi, bỏ lỡ cả 2 cuộc off, Off La ngà và of clup Vũng Tàu ở Long Sơn nữa. huhu

chờ hình của các bác!!!!!

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Tổng kết thiệt hại sau chuyến đi giao lưu tại làng bè:
- Một chú ngã ngựa giữa. . . đồi - trở thành kẻ giữ đồi và coi xe bất đắc dĩ (ai nhỉ. . .);)

- Chủ tịch hội người mờ GM mất cặp kiếng dâm : rớt xuống lòng suối sâu do hăng hái nhảy thác wá, xém nữa thì chìm lun cả chìa khoá xe Cap, may mà bác Koonjang chụp kịp
(bác Singapore12). Nhân sự kiện này mà bác Tuanit cư nghêu ngao mãi:" nhìn mặt trời mà không chói loá - là hội người mờ GM"
- Một chú xém bị té gãy cổ do đòi leo cây bẻ xoài ... chưa chín (bac Nisan89)
- Một bác bị cháy da bụng do bụng quá bự mà phải lái Cap chở bạn hiền trong tình trạng lơ tơ mơ nên bị vô lăng Cap chà vộ bụng bự (bác Đỗ Thắng ở Hà Nội vô cùng tham gia)
- Một chú bị bầm dập cẳng chân do quá hăng hái lội thác bị đá hun. Ngoài ra sáng hôn sau (07/03) còn thấy hiện tượng bị bầm giò (gấu ngắt hồi đêm), nguyên nhân là do tranh dành bẻ xoài với Nissan89 và wa wan tâm tới chủ vười xoài khi tơi tham gia buổi tối giao lưu. (Bác Tuanit)
- Một chú nhảy thác bị đá cứa ảnh hưởng tới phần wan trọng và tét đũng quần phải vội về ngay nhà nhạc mẫu để điều trị và thay đồ nên không dự được tiệc giao lưu buổi tối. Do chạy xe hai bánh mui trần chở thương binh với tốc độ cao mà quên không kéo còi hụ nên đã bị xxx vịn, tặng 01 biên bản (bac Thanhkia)
. . . .
Còn nữa xin các bác bổ xung, mình sỉn quá chỉ nhớ có bấy nhiu.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/8/09
996
47
28
Em thì em tuyên dương bác đầu tiên trong danh sách. DŨNG SĨ DIỆT ... RƯỢU - đã làm náo động núi rừng, sông nước và cả chiếc Cap có bác ấy :D

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
Lẽ ra hôm nay em ko được phép ngồi post hình, mà phải ở nhà nịnh vợ. nhưng thấy anh em nóng nòng quá nên em quyết định làm vài phát khởi đầu .

đầu tiên là đoạn video clip quay đoàn đang tiến vào tổng hành dinh "đồi du lịch".

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=Eh2A18ZAhRM[/tube]

Bác nam mập xung phong cấm lái Honda 67, hai mía ôm máy quay phin

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=XlVBlWMj-CI[/tube]

XXX
XXXXXXX

một số hình ảnh khu vực tập kết và chị em hậu cần :
Báo cáo kết quả chuyến giao lưu tại làng bè La Ngà của GMFC & Friends

mấy thằng cha đó siêng thật, chị em mình tranh thủ 8 tí

Bếp núc kiểu này chị em ta phải chổng mông thôi

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
nammap nói:
Nếu post hình bác Tuấn để nguyên dung lượng nhé đừng giảm xuống để anh em load về làm kỷ niệm luôn, nhớ chú thích rõ tên và nick của mấy bác trong hình luôn nhé, để các bác ko đi còn biết. Hôm đó ăn chơi quá ko kịp nhớ tên hết hoặc có người thì nhớ nick thì lại ko nhớ tên. :D

Các bác cứ yên tâm không phải load hình đâu, mình đã bàn với Haimia sẽ biên tập lại và đưa vô DVD rồi sẽ gởi cho mỗi bác tham gia 01 dĩa. Tuy nhiên dĩa DVD thì tặng không, nhưng bản quyền thì hơi bị mắc àh nha:D.