Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Re:Kế hoạch thi đấu giao hữu tại Thị Xã Lagi của đội bóng XNLFC !

Cảm ơn Mợ Mitsay nhé, có mợ việc hậu cần của đội bóng phải nói là tuyệt vời
Thu chi quá rõ ràng, em còn thiếu vụ ăn ké và hình ảnh nhưng thấy mợ Miu ra tay rồi nên em xù he he.... còn hình ảnh trả sau nhé vì rong chơi mới về việc dồn nhiều quá :D

Hạng D
8/9/08
1.121
197
63
Đồng Nai

Hixx, phan thiet mưa tầm tã, em chia tay định chiều quay trở lại mà thời tiết làm em phải chùn chân. Xin cáo lỗi .

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Lẽ ra chuyến đi vui trọn vẹn nếu không có 3 chú xx cản trở giao thông của đội khi đội trên đường về lại Tp.HCM.
Sáng nay em đã liên lạc lại ngoài Lagi kiểm tra lại đoạn xe bị thổi là mình đi đúng tốc độ.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.087
113
saigon

đã chuyển ủng hộ cho bác Hiếu. cảm ơn mitsay, cảm ơn toàn thể đội bóng đã thực hiện chuyến "đem bóng đi đá xứ người" thu về mớ trứng cút!!!

Hạng B1
22/3/11
65
0
0

POLTS nói:
Cảm ơn Mợ Mitsay nhé, có mợ việc hậu cần của đội bóng phải nói là tuyệt vời
Thu chi quá rõ ràng, em còn thiếu vụ ăn ké và hình ảnh nhưng thấy mợ Miu ra tay rồi nên em xù he he.... còn hình ảnh trả sau nhé vì rong chơi mới về việc dồn nhiều quá :D
Cảm ơn bác! Bác lại khen em.
Bác và mợ Polts hát hay quá đi ạ! tiếc là máy e lúc đó gần hết pin chứ k là e đã có 1 video clip hay rồi.

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

miumiusg nói:
đã chuyển ủng hộ cho bác Hiếu. cảm ơn mitsay, cảm ơn toàn thể đội bóng đã thực hiện chuyến "đem bóng đi đá xứ người" thu về mớ trứng cút!!!
Vâng ạ ! Em đã nhận được 500.000 đ của mợ chuyển chiều nay. Em sẽ trả lại mợ mitsay số tiền 346.000 đ mà mợ ấy đã ứng cho đội . Còn dư 154.000 đ , em sẽ chuyển vào quĩ đội bóng.
Thế được không mợ Miu ?
Thay mặt đội bóng. Em xin cảm ơn mợ Miu một lần nữa !

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Hoan hô bác PCR đã tổ chức chuyến đi rất tốt. Ngon, bổ, rẻ:D

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

tuonglahay nói:
Hoan hô bác PCR đã tổ chức chuyến đi rất tốt. Ngon, bổ, rẻ:D
Dạ cảm ơn bác ! Anh em đội bóng vẫn mong bác và bác mexehop luôn luôn mạnh khỏe và có dịp nào đó đi chinh chiến cùng đội ạ.

Hạng C
6/12/09
556
1
0
Thành phố Hồ chí Minh

phuongcarall nói:
miumiusg nói:
Vâng ạ ! Em đã nhận được 500.000 đ của mợ chuyển chiều nay. Em sẽ trả lại mợ mitsay số tiền 346.000 đ mà mợ ấy đã ứng cho đội . Còn dư 154.000 đ , em sẽ chuyển vào quĩ đội bóng.
Thế được không mợ Miu ?
Thay mặt đội bóng. Em xin cảm ơn mợ Miu một lần nữa !
Bác Phuongcarall quên 200k của em rồi sao ? Em dăn bác tạm ứng dùm em mà quên rồi ! Huhu:(:(:(
Thứ 7 này em trả nhé !