Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar
Re:Sau chuyến du đấu Lagi. Đến lượt đi Sa Đéc của XNLFC ( teng-nít- thây -bồ)

caophi nói:
Nếu qua đêm thì cũng khó khăn cho mấy bác có gia đình thật, bác và bác Từ Từ cho kế hoạch chi tiết hơn được không, nếu đi chiều ngày 16 ntn còn nếu đi sáng sớm 17 thì ntn.
Em một cục gạch nhé bác Phương.
Thưa bác !
Case 1 : Nếu đi vào ngày 16/9. Chúng ta xuất phát lúc 19h30. Địa điểm tập trung sẽ thông báo sau. Xuống tới Sa Đéc khoảng 22h30. Ăn tối, nhận phòng KS. K/s ở đây bác tutucungtoi là mối nên giá rất hời. Khoảng 300K/phòng 2 giường đôi cho 4 người. Nếu đi như vậy. Các bác ngủ 1 đêm có sức để mai chiến đấu. Chiến đấu xong thì đi giao lu chai lọ và tham quan (nếu còn sức). Chiều ngày 17/9, đội lên xe về lại SG.
Case 2 : Nếu đi ngày 17/9. Chúng ta buộc lòng phải đi rất sớm. 4:00 xuất phát. Đến nơi khoảng 7h30. Ăn sáng + Fê fáo xong thì 9h vào chiến đấu. Chiến đấu xong thì đi giao lu chai lọ và tham quan (nếu còn sức). Chiều ngày 17/9, đội lên xe về lại SG. Như vậy đội sẽ mất sức rất nhiều. Còn bằng không thì phải ở lại đêm 17/9. Sáng CN 18/9 đi tham quan, "mua hoa" đã đời xong lên xe về lại SG.

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Danh sách tham gia chuyến đi du đấu tại TX Sa Đéc.
Cầu thủ :
1. Bác tutucungtoi ( Đại diện NTT Butler Choice International APS VN)
2. Bác Sân Hàng Đẩy ( Bố Đẩy )
3. caophi
4. phuongcarall
5.

Cổ động dziên:
1. mitsay
2. caosu_audi
3.

Y tế - Hậu cần : mợ mitsay

Chịu trách nhiệm chính cho chuyến đi :
1. phuongcarall + tutucungtoi

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/9/11
45
0
0
38

Ui...ui...co tên e trong cô động dziên nư~a hả.

Hạng B2
20/5/11
474
31
28

[font="arial,helvetica,sans-serif"]Vậy là đội bóng của chúng ta phải đổi tên từ XNL FC thành Butler Choice International APS XNL FC giống như SHB Đà Nẵng hay Hòa Phát Hà Nội hả bác Từ Từ.[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Em kết đi tối ngày 16 hơn, nhưng còn tùy vào số đông như thế nào chứ em một thân một mình du mục thì sao cũng được.[/font]

Hạng D
13/1/10
2.009
40.536
113
54

caophi nói:
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Vậy là đội bóng của chúng ta phải đổi tên từ XNL FC thành Butler Choice International APS XNL FC giống như SHB Đà Nẵng hay Hòa Phát Hà Nội hả bác Từ Từ.[/font]
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Em kết đi tối ngày 16 hơn, nhưng còn tùy vào số đông như thế nào chứ em một thân một mình du mục thì sao cũng được.[/font]
Không dám, không dám. Hồn ai nấy giữ. Chỉ chiêu mộ dàn "siêu sao" một trận thui. Butlers toàn lão tướng và lão bà bà không, đâu dám thi thố.

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

caophi nói:
Tên gọi là tức thời. XNLFC vẫn là mãi mãi nha bác caophi.:)

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Em xin up lại kế hoạch đi Sa Đéc để các bác được rõ.
Và sau đây là kế hoạch chuẩn bị cho chuyến du đấu tại TX Sa Đéc.
1. Địa điểm thi đấu : Sân bóng đá Như Ý - TX Sa Đéc
2. Thời gian thi đấu : 9h am thứ 7 ngày 17/9/2011
3. Số lượng đội tham dự đấu : 4 (bốn) đội.
5. Nhà tài trợ cho chuyến đi của đội : Công ty Butler Choice International APS Việt Nam.
6. Gói tài trợ : Mời bác tutucungtoi .Đại diện NTTcông bố.
7. Thành phần tham dự : Các cầu thủ XNLFC. Có thể mở rộng ra thêm các cầu khác + cổ động viên ...
8. Thời gian xuất phát : Chiều tối ngày 16/9 hoặc sáng sớm 17/9.
Do giải tổ chức đá sớm vào lúc 9h am thứ 7 ngày 17/9/2011 nên chúng ta cân nhắc kỹ việc đội di chuyển xuống Sa Đéc sao cho hợp ní để đội có sức đá ít nhất hai trận.
9. Thể hiện quyết tâm ( cái này quan chọng nà) : 300.000 đ/người. ( cái này em đề xuất thôi. Các bác thấy hợp ní thì chúng ta quyết. Còn không hợp ní có thể bóng bàn tiếp )
10. Phương tiện di chuyển : Đã có 1 xe Innova 7 chổ + thuê thêm , mượn thêm được càng tốt. Nhờ bác tutucungtoi rụ ông Da Dít.:D
11. Công tác sau trận đấu : Đá giao hũ xong đội sẽ đi giao lu.
12 : Các vấn đề phát sinh : Ở lại , nếu chúng ta đi vào chiều tối thứ 6 ngày 16/9/2011
13. Kế hoạch đón đội DOCIFISH lên SG đá 1 trận giao hĩu.

Kính mời các bác bóng bàn và dăng ký.
Thời hạn đóng quyết tâm bắt đầu từ thứ 3, ngày 13/9/2011.

Chân chọng thông báo

PCR.
0903 092492

Hạng D
13/1/10
2.009
40.536
113
54

phuongcarall nói:
Em xin up lại kế hoạch đi Sa Đéc để các bác được rõ.
Và sau đây là kế hoạch chuẩn bị cho chuyến du đấu tại TX Sa Đéc.
1. Địa điểm thi đấu : Sân bóng đá Như Ý - TX Sa Đéc
2. Thời gian thi đấu : 9h am thứ 7 ngày 17/9/2011
3. Số lượng đội tham dự đấu : 4 (bốn) đội.
5. Nhà tài trợ cho chuyến đi của đội : Công ty Butler Choice International APS Việt Nam.
6. Gói tài trợ : Mời bác tutucungtoi .Đại diện NTTcông bố.
7. Thành phần tham dự : Các cầu thủ XNLFC. Có thể mở rộng ra thêm các cầu khác + cổ động viên ...
8. Thời gian xuất phát : Chiều tối ngày 16/9 hoặc sáng sớm 17/9.
Do giải tổ chức đá sớm vào lúc 9h am thứ 7 ngày 17/9/2011 nên chúng ta cân nhắc kỹ việc đội di chuyển xuống Sa Đéc sao cho hợp ní để đội có sức đá ít nhất hai trận.
9. Thể hiện quyết tâm ( cái này quan chọng nà) : 300.000 đ/người. ( cái này em đề xuất thôi. Các bác thấy hợp ní thì chúng ta quyết. Còn không hợp ní có thể bóng bàn tiếp )
10. Phương tiện di chuyển : Đã có 1 xe Innova 7 chổ + thuê thêm , mượn thêm được càng tốt. Nhờ bác tutucungtoi rụ ông Da Dít.:D
11. Công tác sau trận đấu : Đá giao hũ xong đội sẽ đi giao lu.
12 : Các vấn đề phát sinh : Ở lại , nếu chúng ta đi vào chiều tối thứ 6 ngày 16/9/2011
13. Kế hoạch đón đội DOCIFISH lên SG đá 1 trận giao hĩu.

Kính mời các bác bóng bàn và dăng ký.
Thời hạn đóng quyết tâm bắt đầu từ thứ 3, ngày 13/9/2011.

Chân chọng thông báo

PCR.
0903 092492
Bên tui hân hạnh được tài trợ : chi phí ăn ở, đi lại trong chuyến du đấu.
Về đi lại : hiện có 1 chiếc Ỉn 7 chỗ, đã mời bác Đe-Vịt sung công 1 chiếc Mút-xôi - bác ấy đã xác nhận (thks so much), dĩ nhiên sẽ chi phí đồ uống cho em Mút-xôi này. Còn không sẽ thuê 1 em 16 chỗ.
Ăn, ở : Tiền KS lưu trú (nếu có), ăn sáng, ăn trưa, ăn tối, ăn khuya ... (không có chi phí ăn lẻ :D)
Theo tui chương trình như vầy cũng tiện cho mấy bác không tiện qua đêm bên ngoài :
Sáng 5g45 thứ 7 (17.09.2011) : có mặt ở BX Miền Tây (gởi xe Honda ở đó) hoặc thứ 5 này tổng kết danh sách, đưa ra những điểm đưa đón, để tui đến đón luôn.
Khởi hành + ăn sáng : 9g đến sân thi đấu.
Chiều tham quan Sa Đéc (nhỏ lắm không mất nhiều thời gian) + giao lu : tối về SG. Ngày CN ở nhà hầu mấy bà - he ... he ...

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

@ Bác tutucungtoi : Theo em , mình không nên đi đón từng người. Rất mất thời gian, người này phải đợi người kia. Nên tập trung 1 chổ thống nhất rồi khởi hành.

Hạng D
13/1/10
2.009
40.536
113
54

phuongcarall nói:
@ Bác tutucungtoi : Theo em , mình không nên đi đón từng người. Rất mất thời gian, người này phải đợi người kia. Nên tập trung 1 chổ thống nhất rồi khởi hành.
Yes sir