Hạng C
18/5/11
820
0
18
Re:Sau chuyến du đấu Lagi. Đến lượt đi Sa Đéc của XNLFC ( teng-nít- thây -bồ)

Ẹc...cái này là mượn thể thao để thể DỤC nè...

túm cái váy lại là chơi cái gì vậy bác Hiếu, em thấy tê nít thây bồ mà tiền chạm là sân bóng đá là seo, kế hoạch đi thía nào zậy, bác thông tin giùm em nhoa, bữa giờ mù thông tin, thank bác.

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

thanhhienvo79 nói:
túm cái váy lại là chơi cái gì vậy bác Hiếu, em thấy tê nít thây bồ mà tiền chạm là sân bóng đá là seo, kế hoạch đi thía nào zậy, bác thông tin giùm em nhoa, bữa giờ mù thông tin, thank bác.
Dạ bác ! T7 tuần này vào lúc 5:45 sáng 17-Sep-11. Đội bóng XNLFC sẽ thức dậy súm để lên đường dự tranh giải CATRA OPEN CUP tại Sa Đéc đo công ty DOCIFISH tổ chức. Đội XNLFC được tài trợ bởi Công ty Butlers Choice International APS Việt Nam - Trụ sở chính tại Đan Mạch. Giải thưởng cho 4 đội tham gia lần này là các cô cá tra 45kg có độ tuổi trung bằng là 19 đến 2 nhâm.
Sau giải đấu này, PCR em sẽ lui về quê cùng Anh Hỷ để sống ẩn dật dật.
Mọi chi tiết xin đánh đại đường dây thép ( không gỉ ) : 0903 092 492 -> Chuyên bán gạt nước mưa và xử ný các loại BB Vp TT ATGT trên tàn quốc :D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

@PCR: chèn quẳng cáo thấy luôn.

Hạng B2
20/5/11
474
31
28

phuongcarall nói:
<span style=""color: #ff0000;""> 8. Trẻ Lagi 4 xuất : Phần này do em tài chợ. Họ sẽ trả lời sau</span>.
Tiền mặt hiện có : 1.000.000 đ ( em đang giữ).
Em gút lại thời gian , địa điểm đội tập trung đi và về như sau :
o Điểm tập trung : Nhà Hàng Thuỷ Tạ - Đầm Sen số 3 Đường Hoà Bình- Q11. Địa điểm này gần hơn so với ở BX Miền Tây.
o Thời gian tập trung : 5:30 am , thứ 7 17/9/2011.
o Xuất phát : 5:45 am , thứ 7 17/9/2011.
Đề nghị các cầu thủ đến đúng giờ và xuất phát đúng giờ như đã định. Mọi sự trể nãi , khiếu nại ...sẽ không được giải quyết sau này.

Trân trọng thông báo !
PCR.
các cầu thủ XNL phải xem lại mục màu đỏ thôi.
@ bác Phương: nên mang theo khoảng 6-7 chiếc áo Pic dự phòng nha bác, lỡ có màu áo giống nhau thì không phải bị động. Có cần mang bóng theo không vậy, nói trước để em chuẩn bị.

Hạng B2
20/5/11
474
31
28

@ mợ Mít: em nghe thiên hạ nói là mợ không tham gia với tụi em được hả, sao buồn vậy.

Hạng B1
22/3/11
65
0
0

caophi nói:
@ mợ Mít: em nghe thiên hạ nói là mợ không tham gia với tụi em được hả, sao buồn vậy.
hi bác caophi!
bác nghe tin đồn ở đâu dậy? theo kế hoạch thì sáng thứ 7 mợ mitsay sẽ sánh đôi cùng bác phuongcarall ạ!
e còn đang rủ rê mợ buôn caosu mua audi đi chung nữa đấy! có cả Ms. Chi nữa.
Hẹn gặp bác thứ 7 nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/1/10
2.009
40.540
113
54

mitsay nói:
caophi nói:
hi bác caophi!
bác nghe tin đồn ở đâu dậy? theo kế hoạch thì sáng thứ 7 ợ mitsay sẽ sánh đôi cùng bác phuongcarall ạ!
Hẹn gặp bác thứ 7 nhé!
@ mitsay : Quéo - cờm.
@ PCR : có mợ mít đi, mua hoa được không ?
@caophi : mang theo banh đi bác. Thks. Banh dưới đó to lắm -

Hạng B1
22/3/11
65
0
0

@ bác tutucungtoi : mua hoa thì đâu có gì mà k được hả bác? :cool: e thấy vườn hoa Sa Đéc đẹp mà! :)

Hạng B2
20/5/11
474
31
28

ý thâm sâu quá, không hỉu không hỉu
mitsay nói:
@ bác tutucungtoi : mua hoa thì đâu có gì mà k được hả bác? :cool: e thấy vườn hoa Sa Đéc đẹp mà! :)

mitsay nói:
caophi nói:
hi bác caophi!
bác nghe tin đồn ở đâu dậy? theo kế hoạch thì sáng thứ 7 ợ mitsay sẽ sánh đôi cùng bác phuongcarall ạ!
Hẹn gặp bác thứ 7 nhé!