Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar
Re:Kế hoạch thi đấu giao hữu tại Thị Xã Lagi của đội bóng XNLFC !

Mêxehop nói:
Bác PCR nhớ đăng ký cho chúng em 3 chỗ ngủ bụi nhé. Không biét bác Tưởng có quyết tâm đi không ta ? Nếu bác đi thì 2 thằng ta rủ rỉ chuyện phục hồi sinh lực nhằm phục vụ ....xã hội chứ nhẩy !
Dạ vâng ạ !
Bác 3D7U có đi đó bác, Bác đi phương tiện của bác ấy. Chắc là ACC89/400K đầy tràn đó ạ .:D

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Báo cáo bác PCR em đã đặt phòng ở Mũi Kê Gà 3 ngày (T6-CN) em sẽ nằm ngoài đó trước đón các bác he he... bác cho em hỏi từ mũi kê gà (princess annam) qua Lagi có gần không ạ???

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

POLTS nói:
Báo cáo bác PCR em đã đặt phòng ở Mũi Kê Gà 3 ngày (T6-CN) em sẽ nằm ngoài đó trước đón các bác he he... bác cho em hỏi từ mũi kê gà (princess annam) qua Lagi có gần không ạ???
Dạ mất khoảng 40p từ Mũi Kê Gà về Lagi bác ạ. Đoạn đường này hơi gợn tí nên khó êm ái cho dòng xe của bác. Hân hạnh được gặp bác tại Lagi.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Ặc ặc...vậy mà em tưởng gần lắm chỉ khoảng 20km thôi hic.... em chỉ sợ tối ngồi đá bia với các bác xong chạy về ks hơi xa nhỉ? mà đường có dễ đi kg bác, lần này em định đi bằng sedan gầm thấp hic......

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

POLTS nói:
Ặc ặc...vậy mà em tưởng gần lắm chỉ khoảng 20km thôi hic.... em chỉ sợ tối ngồi đá bia với các bác xong chạy về ks hơi xa nhỉ? mà đường có dễ đi kg bác, lần này em định đi bằng sedan gầm thấp hic......
DẠ ! Đường tương đối dễ đi bác ạ. Nhưng mặt đường không được láng và mịn cho lắm.:D Sedan đi cũng ok nhưng nên đi từ từ ví bác chưa quen đường thoai. Bác cứ đá bia thoải mái. Tối em điều đào ( man ) đưa bác dìa. Thế nhá bác

Hạng B2
1/3/09
467
132
43

To caophi : E sẽ cố gắng ! Hơn tháng nay, bên em tập trung đá giải nên k thoát được !

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38

@bác Polts: thông tin về lộ trình Sài Gòn - Lagi - Mũi Kê Gà ở đây. Hy vọng giúp bác được phần nào. Bình an!

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

b e l l nói:
@bác Polts: thông tin về lộ trình Sài Gòn - Lagi - Mũi Kê Gà ở đây. Hy vọng giúp bác được phần nào. Bình an!
Sao bác Bell hiểu em thía :D em đang phân vân chọn tuyến đường đây, theo link của bác qua thớt bên kia thấy cũng mỗi người mỗi ý...haizzzzzz....lại tiếp tục cân nhắc giữa đường rộng, quen nhưng kẹt xe (QL1A) và đường mới (QL55 theo đường bờ biển) để ngắm cảnh hi hi....

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Thông báo :
Vì đi đoàn nên nhà xe yêu cầu các cầu thủ chúng ta cung cấp họ tên từng người. Các cầu thủ vui lòng cung cấp thông tin cho em nhé.
Cảm ơn các cầu thủ XNLFC !