Hạng B2
11/11/09
105
0
0
14
lamdat nói:
Xe hết xăng giữa đường có BH không ?

Trường hợp của bác có thể gọi cứu hộ hỗ trợ khi bác bị kẹt giữa nơi đồi núi . Li có quỹ cứu hộ cho khách hàng là 3,6 triệu/ năm mà bác!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/11/09
484
86
43
em nhắn bác Đông đọc rồi, bác ấy nhiệt tình lắm. thế nào cũng sẽ đọc ngay.. haha

hết xăng giữa đường do lỗi chủ quan nhé (trừ khi bị.. đá văng thủng bình hoặc đứa nào ác ý đục thủng).. vậy bác tự đi mua xăng về đổ thêm nhé!

ah, có bác advise rõ rằng: "trong HD có ghi rõ PHẦN LỐP rồi". vậy ta đã ký tức là ta đã đồng ý.. hehe em khoái phải ghi rõ ra như thế ;) - chỉ có điều em làm biếng quá chưa đọc

P/S. tks bác Đông đã gởi sớm cái HD VAT cho em nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/11/09
105
0
0
14
ncn7447 nói:
Nói cho vui như các bác, nhưng đôi lúc em cũng nghĩ : Mình mua bảo hiểm toàn bộ như vậy lỡ cái ghế da trong xe bị rách hay cái đèn trong xe bị bể BH có đền không ta ???? Lúc mua bảo hiểm em thấy họ chụp hình trong và ngoài xe kỹ lắm mà !!!hahaha

Nội thất xe và các phụ tùng đều được bảo hiểm. Nhưng là phải nguyên bản theo xe bác nhé!

Hạng B2
11/11/09
105
0
0
14
ronglua nói:
A! Dzụ này được à nha, xe mình sắp đến hạn rùi đây.
Bác cứ cho e tên đầy đủ và năm sinh của e nó. E sẽ dự phí cho bác.

Hạng B2
28/11/09
484
86
43
bestsale nói:
lamdat nói:
Xe hết xăng giữa đường có BH không ?

Trường hợp của bác có thể gọi cứu hộ hỗ trợ khi bác bị kẹt giữa nơi đồi núi. Li có quỹ cứu hộ cho khách hàng là 3,6 triệu/ năm mà bác!

hình như chỉ cứu hộ khi xe gặp trục trặc ko thể khắc phục tại chỗ. hết xăng có thể khắc phục tại chỗ và có lẽ bác cũng ko muốn BH kéo xe bác về.. em thì em kỳ vọng rằng có một bạn BH dễ thương sẽ mang đến một can xăng 30l haha

Hạng B2
28/11/09
484
86
43
bestsale nói:
ncn7447 nói:
Nói cho vui như các bác, nhưng đôi lúc em cũng nghĩ : Mình mua bảo hiểm toàn bộ như vậy lỡ cái ghế da trong xe bị rách hay cái đèn trong xe bị bể BH có đền không ta ???? Lúc mua bảo hiểm em thấy họ chụp hình trong và ngoài xe kỹ lắm mà !!!hahaha

Nội thất xe và các phụ tùng đều được bảo hiểm. Nhưng là phải nguyên bản theo xe bác nhé!

ah, vậy là Liberty BH tất tần tật, tuốt tuồn tuột.. hay quá.. lỡ cún cưng có cào ghế thì do lỗi ác ý của cún haha (tiếc là em ko có nuôi con cún nào.. mai mốt nếu em có nuôi MÈO, "mèo" em cào ghế là cũng đc bảo hiểm luôn. chỉ có điều chắc bà xã em sẽ cạo đầu em nếu BH ghi vô hồ sơ là "BH do mèo cào rách ghế"

P/S. ah, quên chứ, cái vụ "nguyên bản": hình như Liberty cho phép KHAI lúc mua BH nếu mình có gắng thêm option và sau này option đó cũng đc BH luôn (nếu mua BH cho cả phần option) mà, đúng ko bác, bác confirm dùm

Hạng B2
4/11/09
254
3
18
46
Tp.HCM
Xe em gắn thêm option ngay trong hãng(Ghế Da, DVD, Camera de,...), Về đến nhà là mua BH ngay(Có chụp hình trong ngoài tùm lum). Vậy khi 1 trong những thứ này có vấn đề thì Bảo HIểm hay Bảo Hành ? Bác Liberty cho em biết ? thanks!

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.824
133
đọc nghe thì buồn cười, nhưng mà không phải là không có lý.

Hạng C
6/5/10
524
5
18
Nếu một số bác cho là có lý thì có lẽ cần cân nhắc lại :
- Nếu chỉ vì 1 lỗ đinh – 20k – có đáng phải mất công như vậy ko
- Khi tái tục hợp đồng BH, bác sẽ thấy là nên gọi BH hay ko nên trong những trường hợp tương tự.
Hy vọng là một số bác cho là có lý sẽ thấy là nó rất “ vô lý “

Tập Lái
28/5/10
25
0
0
mở tiệm vá xe liên kết với Liberty mới được.