Thảo Luận Chung Bảo hiểm

Hạng B1
3/9/07
68
1
8
Visit Site
em cũng xài civic và cũng mới chuyển từ VIA sang Liberty, thấy service của Li bây giờ kém hơn so với VIA, nhưng do VIA nó tăng phí và có thêm các điều kiện vớ vẩn quá nên em mua Li. Đúng là với xe civic thì chả nên mua bh mất cắp bộ phận làm gì, vì nó chỉ trả cho việc này có 1tr thì cái gương civic hình như cũng chỉ hơn tí.
@ linhphan: sao lại đòi 10tr nhỉ, nói dại hỏng cả xe nó còn phải đền nữa là 45tr, bác cứ đòi nó cật lực vào.

Hạng B2
29/3/09
128
1
18
50
Vâng em cũng đang làm thế đó bác.
tqt77 nói:
em cũng xài civic và cũng mới chuyển từ VIA sang Liberty, thấy service của Li bây giờ kém hơn so với VIA, nhưng do VIA nó tăng phí và có thêm các điều kiện vớ vẩn quá nên em mua Li. Đúng là với xe civic thì chả nên mua bh mất cắp bộ phận làm gì, vì nó chỉ trả cho việc này có 1tr thì cái gương civic hình như cũng chỉ hơn tí.
@ linhphan: sao lại đòi 10tr nhỉ, nói dại hỏng cả xe nó còn phải đền nữa là 45tr, bác cứ đòi nó cật lực vào.

Hạng B1
16/3/08
67
39
18
Bác thì khen Li có bác thì chê Li không thương tiếc làm em nhức hết cả đầu không biết chọn ai đây ? cứu em với .

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113
Em dùng của Li chưa thấy gì chê trách. Quẹt cọ vài lần báo cho Li, tự mang xe vào gara sửa rồi mang về. Thủ tục nhanh chóng, tiện lợi. Chưa biết qua năm sau thì sao nữa!

Hạng B2
28/10/09
114
6
0
51
Quận 6
daiquoc nói:
Bác thì khen Li có bác thì chê Li không thương tiếc làm em nhức hết cả đầu không biết chọn ai đây ? cứu em với .

Zậy bác chọn Bảo Việt đi cho chắc ăn, xong rồi ăn hành le lưỡi lun,

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
43
bảo minh, làm ở gara minh thành trên đường XVNT e thấy cũng được thủ tục nhanh gọn, sữa chữa cũng nhanh, chỉ tội cái sữa chữa chưa được chuẩn lắm, nói chung tạm ổn.

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN
pác nghe em nè: 1 năm pác sơn xe tút xe lai mấy lần...??? hết bao nhiêu tiền??? tối đa 15 chai...mà sơn nguyên con là 12 chai ( theo Toy),,,pác đóng bảo hiểm bao nhiêu?? như xe em Ĩn ( 14chai),,,em nghĩ luôn..chỉ mua bao hiểm bắt buột thôi..còn va quẹt tự xử..lấy 12 chai bõ ngân hàng cuối năm lấy ra tút xe...hehehhehehe...bảo hiểm thì em qua 3 dời mua bảo hiểm rồi...ý kiến của em như sau: Tránh xa anh nào họ Bảo,đừng gần anh PJCO,bỏ qua anh Bưu Điện,chạy dài anh Lỳ.....từ nay xin chừa bảo hiểm...em xin hết ạh

Hạng B2
11/11/09
105
0
0
15
tqt77 nói:

Cụ khôg mua mất cắp bộ phận là đúng rùi. Bởi vì " Mức miễn thường áp dụng với mất cắp bộ phận là 30% giá trị tổn thất hoặc 2.000.000 VNĐ, tuỳ theo số lớn hơn" và ( chỉ được 2 vụ/ năm) thui cụ ợ. Chúc cụ lái xe an toàn

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
@bestsale: Em vừa đến tầng 5, tầng 6 của E-town 1 đây. Tiếc quá, không biết bác tên gì để xuống tầng trệt làm ly cafe.