Hạng D
1/9/14
2.303
86.569
113
Sai Gon
View attachment 418747 Vừa bị xong, chở ông già đi Bình Hưng Hòa tảo mộ về tới đây, tính đi thằng ra CMT8,
nó cũng báo tình trạng dừng ở làn 2 bánh, đòi phạt 1tr7, tước bằng lái 1 tháng, thương lượng cuối cùng chốt giá 1tr1 (bác Hà OS có thấy Comt này cho mình xin số điện thoại để xin tư vấn giá cả...)
Uổng công anh la liếm trên OS, tốn mất chục ổ bánh mì, chả có biển nào quy định lane bên phải CHỈ dành cho 2b hết.

• Like
Reactions: khương lê
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Chia buồn cùng bác. Mà ae cho hỏi, nếu nó lập biên bản, mình ghi gì vào phần ý kiến? Là ở đây ko có biển 412 à?

• Like
Hạng B2
13/10/13
248
142
43
View attachment 418747 Vừa bị xong, chở ông già đi Bình Hưng Hòa tảo mộ về tới đây, tính đi thằng ra CMT8,
nó cũng báo tình trạng dừng ở làn 2 bánh, đòi phạt 1tr7, tước bằng lái 1 tháng, thương lượng cuối cùng chốt giá 1tr1 (bác Hà OS có thấy Comt này cho mình xin số điện thoại để xin tư vấn giá cả...)
Nhìu bác tham gia OS lâu vầy mà vẫn bị thịt nhỉ ?!

• Like
Hạng B2
30/4/14
323
640
93
Uổng công anh la liếm trên OS, tốn mất chục ổ bánh mì, chả có biển nào quy định lane bên phải CHỈ dành cho 2b hết.
Chia buồn cùng bác. Mà ae cho hỏi, nếu nó lập biên bản, mình ghi gì vào phần ý kiến? Là ở đây ko có biển 412 à?
Hôm trước e cũng chiến và thắng xe em biển 60
Ban đầu mình cũng ngạc nhiên về lỗi này nhưng chưa gặp trường hợp này lần nào nên bán tính bán nghi, thế là cũng lịch sự đưa giấy tờ cho kiểm tra và thế là sập bẩy...hixxx chán CSGT VN

LT confirmed
Hạng B2
6/3/14
198
166
43
Em nói đồng chí lập biên bản đi tôi ghi ý kiến (dù lúc đó cũng không biết biển 411 hay không ?), nói tới lui một hồi thì cho em đi kèm theo lời nhắc là lần sau đừng đi kiểu vậy nữa... Mấy anh đòi phạt tại chổ là em hiểu ... kekekeke... Cơ mà em không để ý thiệt vì rất ít khi đi đoạn này, để mai đi xe máy ra đó coi lại.
Biết mình không sai thì cứ kêu lập biên bản, ghi rõ lỗi gì vô đó, em làm nhiều lần như vậy rồi nhưng chẳng thằng nào dám lập.