4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Chủ nhà ngâu thế nhỉ, để nó trèo lên ngồi trên chái nhà mình, rủi nó bị điện giật hay té gì đó ngủm củ tỏi, có phải tự nhiên mang ách giữa đàng ko...

Hạng B2
30/10/13
201
182
43
chỗ này ngay đèn giao thông trước cầu Đen, cách ngã 4 Vũng Tàu kg 1 km, hứng Vt về Big C.
chỗ này em đã cảnh báo cách đây 2 tuần! a em chú ý!

điều này chứng tỏ địa điểm này gây bức xúc cho ae rất lớn và nhiều ae đã mất tiền chỗ này
không phải là vi phạm luật giao thông, mà xxx như phục kích để đánh úp và bắt chẹt (em viết tới
chỗ này tự nhiên trong đầu hiện lên 2 chữ c**p cạn), bản thân em cũng bị dính mất 8 ổ bmì
mà vẫn ngơ ngác vì chả bao giờ trong đầu có ý nghĩ vượt đèn đỏ hoặc lấn vài giây vượt lên
đi luôn. xxx kêu xuống rồi rời đi mà mặt còn ngơ ngác như chưa hiểu việc gì vừa diễn ra, trong lúc túi
đã xẹp hẳn một mớ cứ như bị móc túi xong....

cứ kiểu này mình cãi coi hình mới lập biên bản là vẫn dính vì hoạt động bẫy này rất có tổ chức
chứ không phải (lẽ ra phải) hướng dẫn giao thông, chỉ chăm chăm bắt chẹt...

vì xxx biết làm bá đạo nên hầu như các anh này hay cố tình bẻ ngược bảng tên đeo trên túi áo quay mặt có ghi tên mình vào trong....

Hạng B2
4/10/11
173
140
43
Lấy đá chọi vô cái chòi xem có chim bay ra không kakakakaka

Hạng B1
31/1/15
59
15
8
37
Chủ nhà ngâu thế nhỉ, để nó trèo lên ngồi trên chái nhà mình, rủi nó bị điện giật hay té gì đó ngủm củ tỏi, có phải tự nhiên mang ách giữa đàng ko...
Nha nay cua no chu ..ai ma cho no cheo len. Toi qua chac no thua banh nen sag day vua ia vua tranh thu go lai do .

Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
Bắt tại trận / núp lùm trên nóc nhà bắn tốc độ quay phin 'vượt đèn đỏ 10s' ngã tư Vũng Tàu

Súng hai nòng nè các bác, xxx sắp nhập về VN các bác chạy đường trời...

• Like
Reactions: Hoang MCG
Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Nếu mình là CSGT,thì sẻ đường đường chính chính mà làm(thực thi pháp luật),sao cứ phải làm như vầy,nhục chết đi được,thiếu gì cách kiếm bánh mì,sao cứ phải núp lùm,mất tư cách như vậy?

Hạng B2
23/7/14
148
85
28
trời, thương mấy anh xxx quá hết lòng vì dân không ngại khó khăn, gian khổ để bảo vệ "an toàn" cho dân.