Hạng B2
4/11/11
240
578
93
Ở Vạn Phúc thì ăn, ỉa gì cũng loanh quanh trong đó thôi, khỏi đi đâu khác nhé. Vậy nên người ta gọi nó là Nhà Tù Cao Cấp Vạn Phúc
Nếu ko phải ra ngoài đi làm, chỉ ở nhà mở kinh doanh dịch vụ nội khu thì ổn anh ạ!

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng D
26/1/11
1.218
1.286
113
Xóm em có 2 nhà phải ra khu chợ bình triệu thuê để mần ăn kà, thiệt tình ko hĩu nổi....ở nhà mấy chục tỏi mà phải move ra ngoài kiếm mặt = làm ăn, khu trong này ko mần được

Hạng D
19/7/20
3.248
1.925
113
Ho Chi Minh
Xóm em có 2 nhà phải ra khu chợ bình triệu thuê để mần ăn kà, thiệt tình ko hĩu nổi....ở nhà mấy chục tỏi mà phải move ra ngoài kiếm mặt = làm ăn, khu trong này ko mần được
hàng nay để ngắm hhh

Hạng D
5/7/16
1.967
14.264
113
Đang ngồi cảm nhận tiếng ồn máy bay trên đầu như thế nào? 3-5 phút có 1 chiếc bay sang đầu.

Quen chưa a?

Chứ Bình Lợi cũng nge suốt mà

Nge riết quen rồi quên

Còn QL13 đã mở rộng rồi. Vde của VP là cái khác k phải Máy bay

Attachments

Tập Lái
18/1/16
18
10
3
37
Tôi mua đất và ở đây được 3 năm rồi 2019 về. Lúc trước ở bên hẻm CMT8,sau tường làga tàu hòa hưng. Riết rồi cũng quen
Về máy bay VP: nhà ngay đường bay, nhưng đóng cửa lại không nge gì (nge ít ) ngủ bình thường. Mấy bác ở ngoài đường thì tất nhiên âm thanh rõ rồi
VP -198ha, có những khu hoàn toàn không nge tiếng máy bay nhé. MB bay qua khu VP1 là chủ yếu

Hạng C
10/8/18
711
797
93
44
Tôi mua đất và ở đây được 3 năm rồi 2019 về. Lúc trước ở bên hẻm CMT8,sau tường làga tàu hòa hưng. Riết rồi cũng quen
Về máy bay VP: nhà ngay đường bay, nhưng đóng cửa lại không nge gì (nge ít ) ngủ bình thường. Mấy bác ở ngoài đường thì tất nhiên âm thanh rõ rồi
VP -198ha, có những khu hoàn toàn không nge tiếng máy bay nhé. MB bay qua khu VP1 là chủ yếu
Bác này cung cấp thông tin chính xác nè, tình hình tiếng ồn máy bay ở An Phú Đông cũng tương tự, tùy vị trí mà ồn nhiều hơn hay ít hơn, tùy ở trong nhà hay ở ngoài đường mà cảm nhận tiếng ồn sẽ khác nhau, và cũng tùy nghe tiếng máy bay lần đầu hay là đã quen mà cảm thấy thế nào

Hạng C
17/9/18
820
582
113
em ở ngay khu Bình Lợi, sát sông đối diện Vạn Phúc, cảm nhận y như bác