Hạng B1
18/11/09
91
1
8
Tuy chua truc tiep sinh hoat voi hoi BIM lan nao nhung em nhiet liet ung ho phuong an nay`! Em xin tinh nguyen lam chuot thi nghiem cho cac bac, xe em dat dc cac tieu chi mau den, bien so cuc xau va kho nho, doi E46 nen neu co rui ro thi thiet hai cung thap, ngoai ra cung co BH mat cap chua su dung lan nao! Neu cac bac can xin pm em... Sr vi khong hieu sao em ngoi may nay la khong type co dau duoc :mad:

Hạng C
22/7/04
533
334
63
haobui nói:
Vừa rồi xe em cũng bị vặt mất 1 gương . Lên Legia còn cái gương cũ , vỡ kính , gắn vào chạy luôn , giờ tụi nó thấy gương bể nên ko vặt nữa .
Gương này để cho có thôi, có nhìn thấy gì đâu :D:D

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
huy206 nói:
Tuy chua truc tiep sinh hoat voi hoi BIM lan nao nhung em nhiet liet ung ho phuong an nay`! Em xin tinh nguyen lam chuot thi nghiem cho cac bac, xe em dat dc cac tieu chi mau den, bien so cuc xau va kho nho, doi E46 nen neu co rui ro thi thiet hai cung thap, ngoai ra cung co BH mat cap chua su dung lan nao! Neu cac bac can xin pm em... Sr vi khong hieu sao em ngoi may nay la khong type co dau duoc :mad:

Cảm ơn bác Huy206 đã rất nhiệt tình với anh em

Chắc chắn là thằng cướp sẽ ko lấy đồ của bác chạy thoát dc đâu .Nếu nó móc gương thì đơn giản . Nếu nó nhanh tay bẻ củ của bác thì .... hơi xấu tí . Có thể mình đi hàn nhựa lại , hoặc sử dụng BH mất cắp của bác . Anh em BFC sẽ góp tiền lại trả hết những chi phí đó , bác cứ yên tâm

Tuần sau em đi Mũi Né chơi , dự kiến em sẽ lên kế hoạch chi tiết rồi tuần sau mình tiến hành 1 buổi đi săn mồi thí nghiệm nhé

Tiện thể các bác góp ý luôn là nên rình ở đường nào nhỉ ? PMH hay quanh khu Q1 ? đường nào tệ nạn vặt nhiều ta ?

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Bàu Cát xa quá . Anh em BFC sẽ thí nghiệm ở quanh Q1 va PMH trước đã

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Mấy bác BFC lên kế hoạch hay quá . Làm căng vậy nó chuyển qua vặt con Honda ghẻ của em rồi
. Cũng may sáng nay em phải tranh thủ ra khactrung bấm rivê , xỏ lổ tai ...hic hic nhìn chả ra hệ thống gì nhưng xấu còn hơn không . Chúc các bác sớm câu được cá , câu được nhờ caubasg or linhperfume hú em cái em ra đập cho nó chít mịa luôn .

Hạng B1
18/11/09
91
1
8
Thí nghiệm tầm giờ nào đây các bác? Chắc là phải tối khuya?

Hạng B2
14/1/11
160
1
18
64
Có chộp được thằng dog nào chưa mấy bác , sao thấy im re vậy ?