Tư Vấn Chia Sẻ Bi độ gặp khi xem Motorshow

23/10/06
14.638
5.121
113
RE: Bi độ gặp khi xem Motorshow

bác này thiếu logo OS nữa là đủ bộ ăn chơi!:D

Hạng B2
13/10/06
151
21
18

Mình không biết bác Toyota1 kiến thiết xe của bác như thế nào mà thấy bác chê bai nặng nề quá. Mình nghĩ rằng khi đưa hình ảnh 1 xe khác lên chủ đích để mọi người cùng tham khảo lấy kinh nghiệm cái nào được và đẹp thì mình học hỏi, còn cái nào chưa được hoặc không vừa ý của mình thì sau này mình sẽ tránh khi những người thợ trang trí xe đưa ra ý tưởng đó.
Còn về phần âm thanh, thực chất mọi người nhìn vào ai cũng hiểu đây chỉ là hình thức quảng cáo chứ với dàn âm thanh này mà gõ lên thì mọi người ngồi trong xe làm sao chịu nổi (trừ khi bạn chơi thuốc lắc ...).
Mình thấy bác kidnln đưa ra cách để phân biệt đời xe để mọi người cùng học hỏi đó mới là điều hợp lý.
Thân chào

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41

Bác Toyota 1 này hông có xe mà chỉ chơi game Need 4 Speed thui
Nên bác Chain thông cảm cho người ta đi mà,nghe cách nói là biết rồi mà bác
Trích đoạn: chain

Trích đoạn: toyota1

Thằng nào đi con xe này Hai Lúa 100%. Có xe mà không biết tuning thì để original mà đi cho thiên hạ đỡ chửi là quê. Body kit không có, tem thì thích dán chỗ nào thì dán. Mâm thì chậc chậc đầu óc cha này có vấn đề hay sao mà chơi bộ mâm đó. Dàn âm thanh thì chắc hẳn cha này không biết nhét mấy cái loa vào đâu nên mới nhét vô ghế sau để thằng nào nó ghét cho thưởng thức rồi 3 ngày đi khám tai luôn hehe
. Đề nghị mua PS2 game NFSU đi cho biết thế nào là độ xe ặc ặc

Không biết bác chủ xe có phải thành viên OS không nhưng bác nói thế không sợ bác chủ xe buồn sao?

Tập Lái
9/11/06
4
0
0

Ca´c Pa´c o+i,
Theo Logo thi` dda^y la` cua? ha~ng AC Schnitzer cua? DDu+´c: http://www.acschnitzer.com
chuye^n mo^n la`m ddo^`mo^ng ma´(accessoir) the^m cho xe^´ho^.p, chu+´kho^ng pha?i la` chu?
xe la` nha` que^ kho pie^´t decor dda^u ca´c Pa´c. DDu+`ng chu+o+?i to^.i ng` ta le´m.