Hạng B2
Hôm qua E đi từ hướng ngã 4 An sương về ngã 4 Bình phước, lúc chuẩn bị lên cầu E thấy biển báo này sao lạ quá, các bác nào biết giải cho em thông.

Hạng C
26/11/06
561
3
0
RE: Biển báo này báo gì ??? các bác giúp em...

chắc là biển báo bác sắp qua địa phận Nhật Bản :D

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Cái này theo em là biển báo "phải sửa lại biển báo", vì theo em nghĩ cái biển này chắc dán bằng decal, không phải sơn nên lâu ngày nó bay mất vài chi tiết chăng?

Hạng B2
25/5/07
341
1
0

Trích đoạn: daoctruc

Hôm qua E đi từ hướng ngã 4 An sương về ngã 4 Bình phước, lúc chuẩn bị lên cầu E thấy biển báo này sao lạ quá, các bác nào biết giải cho em thông.

Cấm uống rượu lái xe ........có zị mà ko piết ! :D

Hạng B2
15/2/08
111
4
18
TP HCM
otosaigon.com

Trong hệ thống biển báo, nếu background là hình tròn đỏ đặc ruột thế này tai2 chỉ DUY NHẤT có BIỂN CẤM ĐI NGƯỢC CHIỀU mà thôi ! Em nghĩ là bác vovinam nói đúng đấy, các anh GTCC tiết kiệm miếng decal màu trắng làm gì nhỉ, vớ vẩn thế có khi AE mình bị bẫy chết ... chưa kể lãnh sự quán Nhựt bổn ở đây nó thấy lại rách việc nữa.

Hôm qua kẹt xe dữ quá bác hả??? Em cụng đi đúng tuyến của bác luôn...kẹt từ trong TRường Chinh lận...ra đón người chỗ ngã tư BP rồi lộn lên Củ Chi mới ghê:(
P/S: bác có chẻ vô làn xe máy chạy giống em khg????:D

Hạng C
5/3/08
884
55.844
93
Sì ghềnh

Em tưởng biển này là cấm tất cả? [8|]

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Vay vốn ODA của Japan để đầu tư. Ý nhắc nhở là còn nợ:D

Hạng C
1/3/07
742
8.086
93

Hay là biển báo tới "ngày đỏ" !
. Mấy ông Giao Thông Công Chánh (hay "hột quản lý đường bộ" gì đó) của mình tệ thật!

Last edited by a moderator:

1 cửa 1 dấu bác ơi:D