Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám
tienduc76 nói:
Tác giả tác phẩm làm cho bác Cyberedsun bung "Nhớt"

Trời đất, cái chân kìa, sao lại nỡ lòng nào đạp lên đùi trắng nõn mụ ngò của em thế kia, huhuhu... Đùi này sáng nào tui cũng dùng khăn mùi soa lau cho em đó...

P/S: Cám ơn anh Hoàng nhé, hehehe...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/11/07
136
0
16
HI..HII Thấy các bác đi chơi mà đau cả mắt, nhìn thấy thèm quá. phải hi em ở gần các bác để tham gia cùng nhỉ. thèm qué..

Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Có ai đó nói rằng Hạnh phúc là ở trên đường đi .. vâng ! với những người yêu và nghiện xe cổ hạnh phúc ấy quả là lãng mạn khác thường .. một chút gì đó lo âu chuẩn bị trước giờ lên đường , cảm nhận nghe ngóng trên đường , điệu nghệ dìu dắt mấy cụ già ..đâu đó là niềm vui chinh phục đâu đó là chút hãng diện khi thấy người đi đường nhìn ngưỡng mộ .. hạnh phúc đơn giản lắm và càng hạnh phúc hơn khi có những người bạn đồng hành đồng điệu với thú chơi nghiện ngập hỏng giống ai :)
Là một chuyến đi mang chất caravan , hiều gia đình nhiều lọai xe và từ khắp nơi hẹn nhau trên đường để ráp nối trên đường để cùng nhau đến một điểm hẹn . Chất caravan đậm tính gia đình, bạn hữu chia sẽ cùng nhau thú vui du lịch, văn nghệ , thiên nhiên chắc chắn sẽ được mọi người yêu thích trong những chuyến đi sắp tới . nếu chúng ta trang bị thêm ít lều, dụng cụ nấu ăn , vài thiết bị liên lạc như bộ đàm những chuyến đi sắp đến của chúng ta sẽ vui và đem lại nhiều thú vị trên đường hơn
Lần đầu tiên đi chung với các anh em mình rất vui và ấn tượng đẹp với những người bạn đồng hành cùng gia đình.

Biển gọi - xe cổ - Bằng Hữu !

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
tienduc76 nói:
Tác giả tác phẩm làm cho bác Cyberedsun bung "Nhớt"

Trời đất, cái chân kìa, sao lại nỡ lòng nào đạp lên đùi trắng nõn mụ ngò của em thế kia, huhuhu... Đùi này sáng nào tui cũng dùng khăn mùi soa lau cho em đó...

P/S: Cám ơn anh Hoàng nhé, hehehe...
Cái "cậu nhóc" Ford Escape (so với tuổi của em Traction của bác Cyberred thì nhóc là ko quá) này vô duyên ghê! Đường còn cả gần 1 mét bên kia mà cậu ko đi lại áp sát bên người đẹp cạ cạ vào chân. Lúc bà con xúm lại thì cậu ko biết là tiến hay lui để thoát ra khỏi thế nữa. Rốt cuộc ông cụ Traction phải nhượng bộ để bảo toàn tính mạng, ko chấp cậu nhóc nữa.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Fiatlover nói:
cyberedsun nói:
Các anh tung ảnh ra làm tui nôn nao quá...
Anh Hoàng làm cái topic mới cho chuyến Mũi Né vào tháng 4/2012 đi anh ơi... Hehehe
trùi ui ! đi chơi nửa hả Bác ! sao ko làm chuyến về nhà em đi - <span style=""color: #ff0000;"">Đà Lạt sương mờ</span>, bảo đảm ko đã ko lấy tiền ! em sẻ chịu trách nhiệm tour này ! nếu có gì các Bác cứ ném trứng thúi vào mặt em :):)
Đi ĐL thì bác Fiatlover đăng ký tổ chức roài, em ko dám cãi nhưng hơi lo cho cụ Traction và N360 thôi. Dịp 30/4 mà đi Mũi Né thì em e rằng chen nhau bẹp ruột, ĐL thì dễ thở hơn. Hay là cơ hội cho cụ Traction khoe sức khỏe vẫn còn tráng kiện của mình nhỉ?!! Chuyến vừa rồi em hơi choáng với sức khỏe của cụ đới, 70km/h mà cụ cũng tới luôn:)

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
vespalangbat nói:
Hà hà ! chuyến đi vui và nhiều chuyện để .. kể hỉ :)
Mình ấn tượng với cách tiễn đòan của bác gamo quá

Bác Gamo đang online! Đúng là em rất ấn tượng với phong cách tiễn đoàn của bác. Kỳ này em thấy phong độ của N360 vẫn còn cao đấy chứ nhỉ! Đoạn sau khi nghỉ ở LT, thấy bác chạy dẫn đầu rất khí thế.

Hạng D
29/3/08
2.138
29
48
đà lạt
GaMoGaMo nói:
Tình hình là do ham vui nên em cũng nhận lời tham gia tiễn đoàn đi Hồ Cốc từ sáng 10.03.2012 (nhưng em tiễn tới tận Hồ Cốc luôn rồi mới quay về :()

Post thêm một số hình ảnh phục vụ các bác:
Tập kết

Nghỉ xả hơi

ui!cái em màu vàng!chết mất!