Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: Bmw 765

Trích đoạn: lancer2005

Trích đoạn: GiaoThong

Giải thích thì khó lắm bác à, bác chịu khó đọc lại 100 bài gần đây của đ/c dược sư này thì biết... [8D]
Nghe bác giống như bảo chép 100 lần vì không thuộc bài hồi nhỏ vậy !

Hình như bác nặng lời rồi, cách tiện hơn là bác hỏi trực tiếp khổ chủ đi.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Các bác hãy Khoang khoang đừng vội vào bến xe liu-ơ-ờ-tìiiuuu (xuống xề Câu 6 Vọng cổ )
1/-Bác xe hơi Bá Linh vẫn chưa cho em biết "tuột dây tiô dầu phanh" nghĩa là gì ?
2/-Xe có đèn báo hỏng phanh sao lại tèo cùng lúc 4 phanh ở 4 bánh vậy ? Vậy lúc đèn báo tèo 2 bánh bác k quan tâm à ?
Hồi 1993 em ôm VW 1700 chở hàng về nhà máy Xi-măng Kiên Lương (cách Hà Tiên chỉ khoảng 20km). Giao hàng xong,thấy xe chảy nhớt tùm lum nên rước thợ SG xuống rã máy tại chỗ. Thợ biểu đi xe đò về Rạch giá mua linh kiện phụ tùng xe Liên xô ráp vô,bò về SG sẽ làm lại hoàn chỉnh. Em oải quá kêu thợ tháo 1 bu-gi ra,chạy 3 máy về SG luôn ; phía dưới treo tòn ten cái thau nhôm hứng nhớt,mỗi khi đèn đỏ báo hụt nhớt lại xuống lấy thau nhớt trút vô (chừa lại cặn đổ đi). Phải ngừng trút nhớt cả tỉ lần như vậy.Từ KLương 13h về tới SG 3h sáng hôm sau. Vậy chứ vần qua mặt vô tư,dù chỉ được 60km/h. Bác Carteprilla tháo 1 máy còn 11 máy vẫn hạnh phúc hơn em nhiều !
Em lại xin hỏi ngu 1 phát : xe 7.0 là máy cấu hình V 12 hay là W 12 vậy các bác ? Thanks các bác lắm lắm.

Hạng B2
19/1/06
346
1
16
www.otosaigon.com

Nói như bác còn nói gì .Mà ở đây AE đang bàn về 765 mà .Sao bác lại hỏi em vấn đề phanh ở đây .Em mấy hôm nay em đi làm xa nên bận quá nên ít có thời gian Online .Bác hỏi về kĩ thuật xe thì vào OS - Mast các bác ấy sẽ giải đấp cho bác.:D:D:D