Hạng D
9/5/09
3.409
16.172
113
Legacy 2016 hiện tại vs con GT năm xưa của Dích, cái nào hơn ???
Legacy 3.6 mới thì êm và nội thâta đẹp hơn. GT cũ thì ngoại thất đúng chất Subaru và mấy +hộp số phấn khích hơn. Cho chọn thì em lấy GT.

Hạng D
9/5/09
3.409
16.172
113
Nói hay lắm mà thấy dừng xe kiểu này chả ra thể thống gì cả
Bác để ý thì hai bên nhà thờ Đức Ba, nó có hai cái lane khoét sâu vào phần đất nhà thờ để đậu xe kẹp hông cho người đi lễ. Chứ k phải em đậu trái chiếm lòng đường lưu thông.

Bác chửi thì chửi bọn GTCC tự nhiễn cắm biển cấm đỗ cấm đừng trước trường hoa binh vì xe đậu bên đó chả anh hưởng ứng gì giải thông cả. Tại bọn nớ đề cao nỗi sợ hai chính trị thôi

Hạng C
10/6/15
522
1.702
93
q11
Ủa em có khoe trên CNL hồi nào ta?

Mà xác nhận là em chưa bao giờ đeo chia khoá nhen. Cả cuộc đời luôn. Đút tui chứ đeo kiểu nào trời
Ủa, mà đeo chìa khoá ngay con ku có gì sai ? Mình thấy đeo tiện mà nhất là Smartkey.

• Like
Reactions: Ma.trận
Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Bác để ý thì hai bên nhà thờ Đức Ba, nó có hai cái lane khoét sâu vào phần đất nhà thờ để đậu xe kẹp hông cho người đi lễ. Chứ k phải em đậu trái chiếm lòng đường lưu thông.

Bác chửi thì chửi bọn GTCC tự nhiễn cắm biển cấm đỗ cấm đừng trước trường hoa binh vì xe đậu bên đó chả anh hưởng ứng gì giải thông cả. Tại bọn nớ đề cao nỗi sợ hai chính trị thôi
Biện hộ! Đường 1 chiều không được đậu bên trái, anh khác người quá

24/3/10
4.364
3.876
113
Xe em 523i cuối 2009 mà cũng thiếu từa lưa, thậm chí cái bèo nhèo nhất là nghe nhạc bằng Usb cũng không có, retrofit không được, bắt buộc phải thay nguyên dàn NBT, volang trọc lóc, không có Cruise control, muốn có cũng phải thay nguyên cụm vô lăng 29 chai.
Nghe nhạc từ USB theo em bít thì BIM sau tháng 4/2007 mới được thì phải.

Hạng D
9/5/09
3.409
16.172
113
Biện hộ! Đường 1 chiều không được đậu bên trái, anh khác người quá

Vậy bác cứ chửi đi a. Em k rỗi hơi đi tranh cai mấy cái troll của bác. Em đậu sai thi CA sẽ phạt. Vậy thôi à.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/5/09
3.409
16.172
113
@bullkeo xe 2009 cuả bác hoặc xài CCC hoặc xài CHAMP rồi, chơi được USB.

Bác phải mua thêm MULF II Hoặc SVS High module + dây + USB port (có sẵn chỗ gắn trong hôc để đồ) rồi code là xong. (total chắc 250USD cho đồ 2nd)

Để em lên NBT xe em xong rồi bac có nhu cầu em làm cho bác.

Cruise control thi bác mua cái steering column có clockspring có sẵn cái cần gạt cruise control rồi vể gắn vô rồi code là xong. Em thấy ebay bán hàng part out cũng hơn 150USD à.

Giờ chơi E60 sứơng vì đúngthời bọn đế cuốc nó part out nhiều. Mà bên nó xe 150k miles mà chủ giữ thì nội thất ngon choét. Xe em cái vô lăng nó cũ quá nên em mua combo vô lăng + túi khí luôn, êề đến VN all in 6tr mà còn mới keng. Da còn nguyen vân. Vô lăng thì phải lấy bên châu Âu vì 2-step airbag.

@kenpham: em thấy retrofit tụ làm tự nhập đồ cũng không đến nỗi quá măc đâu bác

Hạng D
30/5/12
2.632
5.825
113
Em ơi Sài Gòn phố
@bullkeo xe 2009 cuả bác hoặc xài CCC hoặc xài CHAMP rồi, chơi được USB.

Bác phải mua thêm MULF II Hoặc SVS High module + dây + USB port (có sẵn chỗ gắn trong hôc để đồ) rồi code là xong. (total chắc 250USD cho đồ 2nd)

Để em lên NBT xe em xong rồi bac có nhu cầu em làm cho bác.

Cruise control thi bác mua cái steering column có clockspring có sẵn cái cần gạt cruise control rồi vể gắn vô rồi code là xong. Em thấy ebay bán hàng part out cũng hơn 150USD à.

Giờ chơi E60 sứơng vì đúngthời bọn đế cuốc nó part out nhiều. Mà bên nó xe 150k miles mà chủ giữ thì nội thất ngon choét. Xe em cái vô lăng nó cũ quá nên em mua combo vô lăng + túi khí luôn, êề đến VN all in 6tr mà còn mới keng. Da còn nguyen vân. Vô lăng thì phải lấy bên châu Âu vì 2-step airbag.

@kenpham: em thấy retrofit tụ làm tự nhập đồ cũng không đến nỗi quá măc đâu bác
Bác ở khu nào vậy ạ ? Bữa nào off hội bim chơi bác, nghe bác nói vụ USB với Cruise control mà thèm quá. Có gì off bác hướng dẫn em với.
Em ở Tân Bình khu K300. Xe em mới lấy lại của ông cậu ruột hồi đó mua mới tinh trong hãng, đi đúng 40k km mua của Euro auto.