Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
Racechip và cái bánh burger này cái nào tốt hơn bác Moon ui?

Tập Lái
7/2/14
4
10
3
ui da nhột quá. Anh Moon có thể nói rõ hơn các ưu điểm của Burger tunning chip cho em biết với được hông ạ? !!! bản thân em lúc trước cũng có gắn bộ Burger xe báo lỗi quài (drivertrain). lúc test 1 chiếc 328 khác (Burger luôn) đang gắn thì..... má ơi mạnh dã man. Sau em phải về bộ racechip ultimate gắn vô chạy thì không thấy báo lỗi gì hết. Em có làm theo hướng dẫn cũa mấy bác tiền bối là mở hôp ra. tăng nấc từ từ. Làm vậy có đúng hông Anh.?! vài câu hỏi để được hiểu them về racechip.!!

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Việc gắn chip bị báo lỗi drivetrain là hoàn toàn có thể xảy ra, khả năng do chọn loại chip sai đời thôi hoặc với burger thì nó có 1 cục nữa gọi là flexfuel - tuỳ xe - để giúp kg báo lỗi. Ưu điểm lớn nhất của burger chip theo anh là có thể tắt mở, chọn các map chạy trên vô lăng và khả năng nâng cấp lên HP cao hơn nếu xe được nâng cấp các phần khác tương ứng.
Nếu so với racechip (trên BMW) thì em thấy burger ít gây lỗi, xe bác đang êm đẹp với racechip thì cứ chung sống với nhau đi, lăn tăn chi.
Bác tăng vậy là đúng rồi, để xe nó học từ từ nhằm đạt hiệu quả cao nhất, tăng luôn tới nấc 7 cũng được nhưng kg recommend.

• Like
Reactions: dinosaur_lovely
Tập Lái
19/7/24
1
0
1
28