Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM
Re:BMW F30 328i chuẩn bị lên mâm 20" - LinhPerfume

hungnc nói:
@VietThang318 : ok nha bác !
@Sonata8x + klvt : Ac...ac..giao lưu bia bọt cho nó mặn nồng lun đi 2 bác
hihi. ok thanks bác. bửa nào em làm 1 bộ ảnh hoành tráng tặng bác :)

Hạng B2
5/12/09
496
55
28

moonriver nói:
hungnc nói:
moonriver nói:
Xe hạ gầm đẹp quá! Bộ KW thì OK quá rồi, bữa thử KW V3 trên xe bác Linh rất OK.
Khi test thử F30 em thấy xe còn chòng chành nhiều, hoặc do cảm giác em ngồi nhiều trên mấy bộ cứng quen rồi nên thế, nếu gắn bộ này thì cảm giác chòng chành sẽ biến mất ngay.

Em chọn F30 328i là 80% vì bài review của a nha ! Tks a Moon

Bác nói thế làm em vui ghê:D...so với E90 thì F30 này khác Và cải thiện quá nhiều so với tầm giá ngang ngang nhau, từ kiểu dáng kích thước, máy, horse, hộp số, nội thất...em thấy rất đáng để mua so với con E90.

Kg chỉ mình bác có cảm giác khác hẳn sau khi hạ gầm đâu nha, rất nhiều người trong đó có em mang sai lầm chết người là cái gì OEM cũng No I. Sau khi thử bộ lò xo phuộc mới thì mới thấy một trời một vực...bữa nào rãnh em làm bài review các bộ lò xo, phuộc, coil over để tổng kết cho anh em tham khảo để chọn cho dễ.
Huhu cho em test thử với :(:D

Hạng C
11/5/11
532
0
0

hungnc nói:
Sau khi nhận xe thì cảm giác sơ bộ thì thấy em nó "very đẹp" và "very lùn":D ! Vừa ngồi lên xe thì em có cảm giác đang ngồi lên 1 chiếc xe hoàn toàn khác ! Đến Trạm vé Xa Lộ Hà Nội lại có 1 cảm giác khác biệt rõ nhất là em phải chồm người mua vé vì xe thấp hơn bình thường...hehehe
Đường phố SG lúc 5h vào tầm chiều khi đông xe vẫn cho em một cảm gíac rất khác và lâng lâng khi đang ngồi trên 1 chiếc xe xa lạ !
Khi qua các đoạn xấu ở Nguyễn Hữu Cảnh hay từ cầu Sài Gòn về cầu Đồng Nai luôn cho em 1 cảm giác rất tuyệt ! Xe rất đầm và vào cua rất tốt ! Quá tuyệt vời

Đến những đoạn tốt về đến Đồng Nai thì ôi thôi rồi
! Rất thích khi chạy ở tốc độ cao. Khi qua chạy ở DS hoặc Sports thì Kw luôn cho xe 1 cảm giác rất tuyệt khó diễn tả ...nói chung là ... nói chung là very very very TUYỆT !
P/S : Nếu KW có cái tốt hơn bác linh order cho em thì em sẽ order loại tốt nhất mà chẳng cần suy nghĩ ! Vote cho KW !

hôm nào bác chạy qua bùng binh Biên Hùng hay Nguyễn Hữu Cảnh lúc mưa ngập nước ấy, cho e cảm giác với, hihi