Hạng D
15/8/04
1.219
0
36
RE: BMW M5 ở Hà nội. Chưa có biển.

Các bác hết sức bình tĩnh nhé! :mad:
Em thì em hâm mộ bác mua M5 này lắm. Các bác tính mà xem, giá M5 còn đắt hơn cả 750 Li ( in US, 81 K > 75K ). Thế muh bác ấy ko mua 750 Li mà lại mua M5 thì đúng là dân sành [8D]:D:D:D

m5
Tập Lái
2/8/05
10
0
0

Ông bạn à, là ông bảo tôi nổ trước đấy, tôi chỉ dưa thông tin góp vui. ông khi nào đi lexus đi thì hãy gặp tôi, ở đây online ko biết ai như thế nào thì đừng có bảo người khác là nổ.
Trích đoạn: quydo05

Tôi thì chưa lái nhiều xe xịn, nhưng ngồi trong xe xịn thì nhiều, thế chú mày là lái xe àh Mợ 5..... Hay chỉ hóng hớt tin vỉa hè, tội nghiệp nhỉ:mad:

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

:D:D:D:Dcông nhận bác m5 nói chuyện sốc thật :D:D:D:D:D:D:D:D:D
vậy chắc nhà bác có lexus rồi phải ko :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Tại sao các bác cứ 1 chút là có thể văng tí mẹt lên cả với nhau là thế nào nhỉ :mad:, cái 4r này có phải của riêng các bác đâu :mad:. bác m5 đưa thông tin ra như thế thì cứ để bác í nói, sao các bác không bảo bác í bao giờ có thì post hình lên cho anh em xe, nói có sách mách có chứng, còn nếu đến thời điểm đó bác í không có thì lúc đó các bác cũng có thể nói được mà, đâu có muộn. Bác quydo05 nói như thế cũng không phải tí nào cả, chuyện đâu còn có đó, cả bác m5 nữa, chúng ta đều lớn hết rồi, không phải trẻ con nữa mà cứ nói qua nói lại như thế. 2 bác đều vi phạm nội qui của OS rồi đấy, chắc chắn các bác sẽ bị cảnh cáo. Đề nghị các bác khác không nên hùa vào nữa.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

To Bác M5: Trước hết,nói với bác,tôi cũng chỉ là thành viên như bác.Nhưng,qua những bài bác Post trên đây,cho phép tôi được nói với bác đôi lời:
Forum này không giống như những Forum khác ở chố:
- Lịch sự,tôn trọng lẫn nhau.Trên Forum này Có từ anh rửa bát thuê đến những người có địa vị cao trong xã hội,nhưng họ đều tôn trọng nhau,gọi nhau bằng một từ rất kính trọng"BÁC",mặc dù tuổi tác hơn kém nhau vài giáp.
- Tất cả mọi tranh luận đều dựa trên tôn chỉ:trao đổi kinh nghiệm,sự hiểu biết trong sự hài hòa,nhã nhặn.
- Không miệt thị,mạt sát,không dùng từ ngữ thiếu văn hóa,chửi bậy khi viết bài.
- Biết không kiêu căng,kém không hèn
- vân vân......và vân vân-dành cho các bác khác nói nữa.
Chính vì vậy,Bác và mọi người đều nhận thấy sự trưởng thành,lớn mạnh của Forum này cả về số lượng cũng như chất lượng.
Do vậy,vì một sân chơi lành mạnh,bình đẳng.Bác cần nghiêm túc với chính mình trong forum nói riêng này.Tôi,các bác đây luôn tôn trọng sự hiểu biết của bác,và cũng rất cần những người hiểu biết vậy.Mong bác hiểu được những điều tôi muốn nói và hy vọng những bài viết sau của bác,mọi người đọc sẽ cảm thấy nhẹ nhàng,thoải mái hơn!
Vài lời chân thành cùng bác.Gửi tới bác lời chào trân trọng!
Chúc bác vui cùng Forum!

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Phải công nhận nếu VN có Arnage hoặc 62 thì anh em ta cũng có chuyện để tự hào khoe với bạn bè nước ngoài là "nước tao có 2 xe trên đấy". Bác M5 biết nhiều về xe xịn ở Vn thế thì pốt ảnh lên cho AE đc chiêm ngưỡng bàn tán cho đỡ buồn.
Các pác thông cảm vì bác M5 là thành viên mới, chưa có thời gian tham khảo bài trên 4rum nên cách chuyển tải thông tin chưa đc hợp cho lắm. Nếu 4rum có thêm thành viên cập nhật đc thông tin về xe nhập khẩu chính xác thế thì rất mừng. Giống như bác Lái Xe Cẩu cập nhật thông tin cứu hộ thường xuyên thì AE ta bây giờ có thêm thông tin chính xác về xe nhập khẩu, có khi AE lại có thêm một chuyên gia bình luận test drive về những xe đỉnh nhất VN chẳng vui hơn à?
Mong các bác vui.

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Trích đoạn: m5

ông quydo05 thì biết cái gì? ông đi xe gì? ông ngồi lái được bao nhiều cái xe xịn rồi? ko biết thì dựa cột nghe đi.

Tôi nói là theo tôi biết, sẽ có benlley sắp tới, còn mayback thì hy vọng cuối năm. Nổ cái gì?

tôi đã từng nói 750li và lexus gs300 sắp có, mà nó có rồi đấy. đíu biết thằng nào nổ.

Ối iem sợ quá các Bác ới !!! Toàn động từ mạnh ! Nghe như kiểu film XHĐ Hồng Kông vậy

Tập Lái
18/7/04
8
0
0

Căng thẳng quá, căng thẳng quá... thả lỏng toàn thân đi các bác ơi, quan điểm của AE mình vui là chính mà.:D:D:D

@M5: lúc nào bác test em M5 thì kêu em 1 tiếng bác nhé, vì em hâm mộ ẻm ý lắm bác ạ.:D:D:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cảnh cáo 2 thành viên m5 và quydo05 và ban nick trong vòng một tuần :mad:. Tôn chỉ của OS là phải hoà đồng lẫn nhau, đây không phải là chỗ cho 2 bác ẩu đã lẫn nhau. Vui lòng mail về [email protected] nếu các bác có bức xúc riêng ..

Hạng B1
6/6/05
98
1
6
39

hoan hô các bác công an đã tóm gọn đc 2 holigan:D:D:D