Hạng B2
28/9/08
249
3.344
93
Dân va đầu vào dùi cui thì có rồi, sắp tới sẽ tự va đầu vào đạn mà kỹ sư tạch.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Vậy là bên này nói chưa chuẩn lắm, hehe
Lawyer nói:
thớt tương tự bên OF đã bị xóa bởi các kụ ấy nói quá nhiều câu chuẩn, chưa biết bên này thế nào. Túm lại 2 điểm: Dễ lạm quyền và lộ rõ bất lực của các anh xxx

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38
Hule nói:
Vậy là bên này nói chưa chuẩn lắm, hehe
Lawyer nói:
thớt tương tự bên OF đã bị xóa bởi các kụ ấy nói quá nhiều câu chuẩn, chưa biết bên này thế nào. Túm lại 2 điểm: Dễ lạm quyền và lộ rõ bất lực của các anh xxx
Bị xóa vì tiết lộ nhiều bí mật mà ai cũng biết, hihi

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Nội cái chuyện đinh tặc bắt dễ như chơi mà cứ loay hoay đi hút đinh, không thể hiểu nổi.

pqm7777 nói:
1. Trước đến giờ chưa thấy xử lý xxx như dân, vừa rồi có 1 đ/c xxx dùng biển số giả lãnh đạo cũng biết nhưng hình phạt "kiểm điểm";
2. Các đ/c xxx là những người huỷ hoại những hình ảnh tốt đẹp của người cảnh sát trong mắt người dân;
3. Cướp giật ngoài đường phố có bao giờ thấy xxx lấy xe rượt & bắt quả tang trả lại đồ vật cho người bị nạn, toàn hiệp sĩ đường phố thôi;
4 Nạn mãi lộ khiến người dân nhớ mãi câu cửa miệng cướp đêm là giặc, cướp ngày là xxx;
5. Cho đến khi VN chúng ta có lực lượng đặc biệt độc lập chuyên đi lùng bắt bad cop như Hong Kong thì mới khá được;
6. Mong ngày càng có nhiều xxx tốt;
Trước mắt chỉ nên thông qua bắn súng điện giống xxx Mỹ, khi hình ảnh người xxx trong mắt người dân được cải thiện rồi tính tiếp.
Mà nghĩ cũng buồn cười, còn nhớ khi em thi tuyển đầu vào ngành an ninh tuyển ngoại hình & sức khoẻ rất nghiêm ngặt, thế mà ra đường gặp xxx toàn béo phì, anh nàomowsi vô nghề thì ốm đói, sau 1 thời gian lại béo tốt. Xem các video clips chống người thi hành công vụ, toàn mấy cậu choai choai, nhưng rượt xxx chạy gần chết, ủa xxx đứng đường không học võ hả các bác?

Tập Lái
16/12/12
32
0
0
Nên quy định dùng công cụ hổ trợ trứơc .Trừơng hợp đôí tượng vẩn chống đôí có khả năng gây nguy hiểm Cho người thi hành công vụ mới được phép băń

Hạng C
26/12/12
950
16
18
thì vẫn như ngày xưa, bắn chim trước nếu ko được thì mới bắn người. Nếu phát hiện ra lạm dụng quyền thì xử trách nhiệm hình sự và trục xuất khỏi ngành.

Hạng D
11/7/11
1.351
477
83
45
haivnnet nói:
thì vẫn như ngày xưa, bắn chim trước nếu ko được thì mới bắn người. Nếu phát hiện ra lạm dụng quyền thì xử trách nhiệm hình sự và trục xuất khỏi ngành.
Đợi đến khi bị trục xuất khỏi ngành thì mình đã bị mấy anh ấy phơ mấy phát vào đầu tèo mịa nó rồi.

Guest
22/6/12
397
4
16
48
Cho bắn + phạt nặng chống đối người thi hành công vụ: đồng ý.

Vấn đề là luôn có con sâu, không phải ai cũng đủ tỉnh táo và quyết đoán khi bắn ai đó.

Rồi thêm chuyện bắn có trúng hay ko nữa.
Em kể câu chuyện em đi đội dân quân tập bắn tại Long Hải, bên em bắn AK và 12ly7 (e ko có bắn, vì em ném lựu đạn :)).
Bên cạnh là 1 đội xxx toàn đeo lon từ úy, tá , tướng không hà. Tập bắn súng K59, bia cách 25m thì phải.
Bên này bắn đạt nghe: đùng .. xoẹt, đùng .. xoẹt
Bên xxx nghe đùng .. coong, đùng .. coong
Em ngạc nhiên tản bộ qua xem, thấy mấy chú bác giơ tay bắn mà sao toàn trúng cái.... khung không hà. Bia to tổ bố bắn hổng có trúng, bắn trúng cái viền khung của cái bia. Em khen nức nở:
Mấy anh bắn giỏi thiệt, cái viền nhỏ thế cũng trúng, em thì thua rồi.. Mấy chú bác có vẻ mặt quê quê cười cười và tiếp tục đùng .. coong. ....

Hạng B2
15/2/13
138
1
18
Em cho rằng, nhiều xxx xử lý không nghiêm (trong đó có việc dễ dãi cho qua hoặc tham nhũng...) là nguyên nhân dẫn đến tình trạng này. Bắn kẻ côn đồ, chống đối cũng được, nhưng trước tiên ngành công an nên "soi" kỹ lại tư thế, tác phong và cách làm việc của xxx trước đã!

Hạng D
15/6/11
4.628
816
113
41
Em ủng hộ, nhưng chỉ sợ xxx lạm dụng quá quyền này thì nguy hiểm vô cùng.