Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
RE: Bọ của bác nào đây ?

Em ké bác chút nhé bac langmanxeco.
Em cũng chộp được em bọ này. Thấy bản số cũng sánh ngang với xe bác post ở trên.
Không biết em bọ này của bác nào ? Thấy em í đang nằm trong sân nhà bên cầu Bùi Đình Tuý quẹo vô.

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

Bác ngangiang tìm xe giỏi quá . Hai xe này mà đỗ cạnh nhau thì hay nhỉ . Cảm ơn bác đã tìm và chụp được ảnh em bọ biển số 4567 cho mọi người yêu Bọ cùng xem .

@ Buglove hay là Bug2love ( purist )... !
Không biết bác đã bán được 2 em bọ màu xanh chưa hay là bác đợi HN hết bọ rồi mang lên cẩu đầu chảm. Bác ở HN mà không hiểu sao bác biết nhiều xe trong SG vậy cái gì bác cũng biết giỏi thật. Dạo này xe bác đâu mà không thấy chạy ngoài đường .

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: chuotbach

Bác ngangiang tìm xe giỏi quá . Hai xe này mà đỗ cạnh nhau thì hay nhỉ . Cảm ơn bác đã tìm và chụp được ảnh em bọ biển số 4567 cho mọi người yêu Bọ cùng xem .

@ Buglove hay là Bug2love ( purist )... !
Không biết bác đã bán được 2 em bọ màu xanh chưa hay là bác đợi HN hết bọ rồi mang lên cẩu đầu chảm. Bác ở HN mà không hiểu sao bác biết nhiều xe trong SG vậy cái gì bác cũng biết giỏi thật. Dạo này xe bác đâu mà không thấy chạy ngoài đường .
Em không có nhiều nick thế đâu. Mà sao bác biết nhiều và chưa chính xác về em nhỉ 2!!??
Em đang ở SG bác ạ.
Chiếc xe 1303 vè màu xanh ở trên là của bác Tiến rồi. Lâu không thấy bác ấy cafe nhỉ?!