Hạng B2
11/12/10
334
1
18
ducreddoor nói:
vkx3380 nói:
Em lảng vảng chụp hình xe mà hông thấy chủ xe đâu. Tính xịt lốp coi có cha nào trong đám hỏi chạy ra hông mà nghĩ lại hông dám vì Xì lô em chạy hông lại Tri trân
cũng nể bác chủ thốt thiệt....hông biết xe ai mà còn khum xuống vén váy lên rồi đưa súng vào nữa....bác soi kỹ ghê....bác có thấy chìa khóa xe đấu ơ bánh sơ cua không bác ơi..

Đó bác, em khom lưng vén váy mục đích chính là để tìm cái chìa đó bác, chộp chộp chỉ là động tác giả thôi

@Chủ xe: Em này thấy lảng vảng QN hơn nửa tháng nay rồi, cua gái phải hem? Rảnh rỗi hú em cafe, ộp nai oánh chóa cái bác nhể

Hạng B2
11/12/10
334
1
18
Diesel_Engine nói:
cụ Vkx gì..gì.. cụ lập thớt này có gì đâu làm loãng không khí box offroad hít cụ ui...... ;)

Sorry! Muốn giao lưu tinh thần OS tí mà Offroad có vẻ cục bộ quá. Để cho gió cuốn đi thôi...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
vkx3380 nói:
Diesel_Engine nói:
cụ Vkx gì..gì.. cụ lập thớt này có gì đâu làm loãng không khí box offroad hít cụ ui...... ;)

Sorry! Muốn giao lưu tinh thần OS tí mà Offroad có vẻ cục bộ quá. Để cho gió cuốn đi thôi...
Vui thôi, nhiều thớt thì anh em thêm thông tin.
Cũng là hình ảnh xe offroad hết mà:).
@ may dau: nhìn hình con xe ghẻ của bác trần trụi như của bác nào đó hôm bữa nói xe phong cách gì đó ... không biết có dám đi mấy con đường cần phải phang liều không cụ nhể. Hay chỉ là để làm cảnh ... he he ... hôm bữa cụ và anh em mới nghiệm ra đúng hem sau mấy chuyến phải cho xe cắm đầu xuống đất đó??:):cool::cool::D ... ack ..ack

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Xét một cách toàn diện thì Mái dầu mua xe xong, độ ống thở dàn gầm này nọ vào...Làm xe đón dâu cho ló máu thôi

Chứ offroad chỉ có Sáo đen là hót tốt rồi.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
mucachai nói:
Xét một cách toàn diện thì Mái dầu mua xe xong, độ ống thở dàn gầm này nọ vào...Làm xe đón dâu cho ló máu thôi

Cũng là hạng chuyên đi "uống cafe" cả thôi

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Ural 375D nói:
mucachai nói:

Cũng là hạng chuyên đi "uống cafe" cả thôi
thế chuyến đầu tháng 5 anh đi offroad cùng tụi em hay đi uống cafe đây ?

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
doạ các cụ em làm xe đi cafe mừh.. há..há... các bác bơm cho mạnh vào.. chứ em là em dán vê ku cách nhiệt cách âm trước àh..F1 cái cản trước thì lúa nhà em còn xanh lắm nhìn qua vườn nho của vợ thì nó bảo nhìn cái giề..

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
OS off-road sau khi có danh hiệu "xe tử tế", "xe thương mại", bây giờ có thêm vụ "độ off-road đi ăn đám cưới và uống cafe"