Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
cherie nói:
e vote cho NT ra tới Huế luôn
, làm lẹ đi nha các bác nếu ko đợi đến khi e sinh ra........ CLB Trái Táo 2 là khỏi đi đâu luôn đó :):):)

Còn chuyến Gò Công nữa mợ :D

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
quangpham71 nói:
cherie nói:
, làm lẹ đi nha các bác nếu ko đợi đến khi e sinh ra........ CLB Trái Táo 2 là khỏi đi đâu luôn đó :):):)

uh hén, bác ko nhắc là e quên đó :):)

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
cherie nói:
quangpham71 nói:
cherie nói:
Bò tơ Củ Chi!

uh hén, bác ko nhắc là e quên đó :):)

Vậy cuối tháng này mần luôn cho nóng :D hồi sáng này e định đi GC mà có việc đột xuất nên chuyển hướng chiều đi BT làm dĩa bánh ướt

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/4/12
155
34
28
42
babydriver nói:
Hình đẹp, nhưng sao không chụp riêng gia đình 3T một tấm, Xuân cũng dễ thương mà :)
@ all : FIFC lúc này đi đâu cũng đông, mong là đi hiến máu và khám bệnh cũng đông zậy :D
Em đang muốn hiến máu, tổ chức 1 buổi off hiến máu cho FIFC đi bác HT

Hạng D
13/2/09
3.363
18.859
113
Bình Dương
Mấy ông FIFC dạo này phong trào thể thao lên cao,dồn hết sinh lực,khí lực,tinh thần,tinh ... gì gì nữa cho mấy chuyện đá banh,thể hình hết rồi bác Mi.sa ơi... Còn cái cóc khô gì nữa đâu mà hiến với chả tặng hehe...
@Cherie:hình đẹp quá Cherie...Chuyện về Gò công set up kèo đeeeeeeee!:D

Hạng B2
12/4/12
155
34
28
42
lamnguyen_ttt nói:
Mấy ông FIFC dạo này phong trào thể thao lên cao,dồn hết sinh lực,khí lực,tinh thần,tinh ... gì gì nữa cho mấy chuyện đá banh,thể hình hết rồi bác Mi.sa ơi... Còn cái cóc khô gì nữa đâu mà hiến với chả tặng hehe...
Bác HP dạo này năng ăn chơi gúm nhỉ! Chắc sợ xeko giựt mất chức nè. Em nói giỡn thui, em bít nguyên nhân rùi.

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Tình hình được nắm rất chi tiết.:D Good...good...!
mi.sa nói:
lamnguyen_ttt nói:
Bác HP dạo này năng ăn chơi gúm nhỉ! Chắc sợ xeko giựt mất chức nè. Em nói giỡn thui, em bít nguyên nhân rùi.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
mi.sa nói:
babydriver nói:
Hình đẹp, nhưng sao không chụp riêng gia đình 3T một tấm, Xuân cũng dễ thương mà :)
@ all : FIFC lúc này đi đâu cũng đông, mong là đi hiến máu và khám bệnh cũng đông zậy :D
Em đang muốn hiến máu, tổ chức 1 buổi off hiến máu cho FIFC đi bác HT
Hiến máu mà không cần phải xét nghiệm được không, sợ nó lòi ra cái gì thì khổ:(:(