Hạng B2
24/5/14
151
495
63
51
Tân Bình - Tp.HCM
:3dandap:
Phải đuôi 691 e bít ai liền. Há há.
Đi grandis, kể cả dán tem cũng chưa chắc trong hội bác ạ. Mà đi 4 bánh nhìn 2 bánh lấn làn đã ngứa mắt, nói j tới cúp đầu, he he.
Hôm rồi e đi Ng Đ Chiểu, do nhập làn từ Phan kế bính nên đi làn giữa, sớm muộn cũng phải qua làn ngoài để quẹo trái mạc đĩnh chi, xi nhan mãi ko ai nhường. Chợt thấy 1 e grandis <2008 vàng cát, cách e ecosport trắng phía trước 1 thân xe, e mừng húm vì nghĩ 'đồng môn' hay đồng hiệu cũng dễ hơn, e từ từ lên và xi nhan đàng hoàng, cũng ko hề cái kiểu xỉa vào mà rất từ tốn. Hoá ra e lầm, 'bạn' í vù xe chặn, biết là ko nhường, e lại tìm cơ hội khác và khi thấy e eco ở trên có khoảng trống, e lại xi nhan nhưng 2 bác ấy là bạn hay sao í, cũng vù lên, ngay sau đó bạn grandis cũng thể hiện độ bốc vù lên chặn. Đang nghĩ có j mà ghê gớm vậy, cùng lắm e chạy thẳng lên 1 đoạn thui thì nghe cái rầm. Mỏ e grandis cắm vào đít e eco. Hoá ra 2 bác í thân nhau ko thể chia lìa. Hị hị.
E ung dung đi tới trước nhập làn rồi đi thẳng.
Đấy, khi grandis yêu ecosport thì cũng chẳng coi đồng hiệu ra j nữa đâu. Phải e đi láo hay giành đường ko nói, đàng này đi từ tốn mà còn vậy đấy.
tối hôm đó ae mình off bên sông trước chuyến Long Hải, e có chụp hình đưa biển số bác Sơn coi mà phóng to bể hình ko thấy. Mấy bữa lu bu quên ko copy đoạn quay cam hành trình nên bị ghi đè mất. Hị hị.
Thật ra trừ khi tên nào chạy láo e mới ko nhường, chứ ngta xin đường đàng hoàng e chả tiếc. Nhân đây nếu bác grandis và eco đọc được, cũng muốn 2 bác nghĩ lại. Ngta từ làn ngoài vào ko hẳn vì ngta ham đi làn trong cho nhanh (làn trong ô tô được phép đi), mà còn vì nhiều lý do khác. Đến taxi nhiều tài xế còn nhường, mình đi xe hàng ngày sẽ có lúc này lúc khác. Nghĩ thoáng chút cho nhẹ đầu. Thanks
Xin lỗi chú chứ nhìn cái màu da trâu của con Phi Thanh Vân nhà chú là anh ghét= Tây ko ra tây -ta ko ra ta , phải tay anh thì anh cũng éo nhường....
Chú bực thì anh chịu. xe chú bán thì... anh ...hehehe.... anh mua nhá....
:3dchedu:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
để thuận tiện cho bên cắt decal dán xe cho đợt này thì
Chương trình bốc số dán xe sẽ diễn ra bắt đầu ngày 11/7 đến hết 12/7.

để thứ 2 Vũ sẽ cắt cho những xe tham gia đợt offline này và sau này..
Số này sẽ theo xe luôn để anh em nhận diện sau này .
View attachment 296333 View attachment 296334

Anh em nào đăng ký sau ngày 12/7 sẽ có decal nhưng chậm hơn nhé. hoặc cứ bốc số và tự đi cắt decal

đợt này trước mắt sẽ cho bóc thăm ngẫu nhiên những số từ 01-99, đến khi hết thì sẽ tăng đầu số lên
Bà con tham gia thì trước mắt test thử tính năng tại đây
http://chopbu.com/bocso/danhsach.php
Khi tham gia bà con nhớ điền các thông tin cho đầy đủ để sau này anh em có thể liên lạc.
vì đây chỉ mới thử nghiệm nên sẽ chỉ để anh em chơi nên cón có lỗi
đến 10.7 em sẽ xóa sạch dự liệu demo và cho bắt đầu bốc số ngẫu nhiên chính thức vào ngày 11.7 .
kinh phí để có decal dạng phản quang này tạm thời là 50K... và bác levufpt sẽ chịu trách nhiệm thực hiện.
Đây là decal cho vui không bắt buộc.
cám ơn a e
link tự cắt
https://onedrive.live.com/?cid=5151ab6e8679d58e&id=5151AB6E8679D58E!156&ithint=folder,&authkey=!AKu-NxG6K7DQwjI
https://onedrive.live.com/embed?cid=5151AB6E8679D58E&resid=5151AB6E8679D58E!141&authkey=AMWO4plLdY56jxI
@Rbx sửa lại data base giúp không vào được, mọi người không đăng ký được, D cùng vuằ gặp (10g- 16/8) Bác 51A 717 15 màu đen đi ngang nhà mà không biết bác nào luôn . Thanks!

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Bốc  số dán xe nhận diện anh em Grandis
Em vừa test: nhập nick đại đại là ra số thoai. Có số 15-35-45 e xí cho 3 chiếc rùi nha các bác. He he
Ông @Rbx hẻm có nổi nóng đâu đó. Số e hình như hợp với 5: 85-15-35-45. Hihi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
View attachment 321777 Em vừa test: nhập nick đại đại là ra số thoai. Có số 15-35-45 e xí cho 3 chiếc rùi nha các bác. He he
Ông @Rbx hẻm có nổi nóng đâu đó. Số e hình như hợp với 5: 85-15-35-45. Hihi
Phá quá te te ơi
chủ yếu cho anh em tham gia nên mình chả có kiểm tra gì ráo... mà kiếm tra có được đâu... muốn kiếm tra thì lại rắc rối..... tớ sẽ xóa một đóng nick này cho xem

• Like
Reactions: cuibapmazda626