Hạng D
14/8/16
2.040
2.480
113
40
Ông nào mua xe này về sẽ khoe: nhà tôi có tang.

Chắc chắn doanh số = 0.

Dân Việt khờ khờ chớ đâu có ngu.
Năm nào cũng đạt olympic quốc tế bác. Dân Việt khống có khờ khờ nhé.
Dân khờ mới đặt cái tên xe "Tang" ở vn thôi!

• Haha
Reactions: CuBiMi
Hạng D
1/4/15
1.353
2.471
113
Bài đã khẳng định mục tiêu là chưng bài thôi chứ ko đặt mục tiêu doanh số, có lẽ biết có đổi tên cũng ko bán dc vì giá cao, chưa có hạ tầng sạc ở vn nên họ giữ nguyên tên. Chứ nếu bán dc thì họ đổi tên ngay í mà, nguyên tt nhà mình ra thế giới cũng phải đổi tên là dzung đó thôi.
Build your dream chỉ vì tang sẽ thành because you die rồi!!!

Hạng C
16/5/20
673
3.333
93
39
Ngoài ra, ông Lực cũng chia sẻ rằng trong giai đoạn đầu phân phối BYD Tang tại Việt Nam, công ty chưa chú trọng đến chỉ tiêu doanh số bán hàng mà muốn tập trung vào việc cung cấp sản phẩm mới, giúp khách hàng trải nghiệm các công nghệ tiên tiến.
Tụi nó bán xe chớ có cho thue xe đâu mà nói câu này nhỉ. Tụi này nó nghĩ chiếc xe ko phải là tài sản chăng? :) :D

Hạng C
14/4/13
645
684
103
mai mốt cưới vợ,
bố vợ hỏi: định rước dâu bằng xe j con?
con rể: dạ, rước bằng xe Tang bố ạ
bố vợ: thôi dẹp luôn đi con...:))

Hạng C
10/2/09
890
1.180
93
Nói thẳng ra thằng BYD này nó chẳng coi trọng j thị trường VN cả, vì xác định là có bán đc xe nào đâu, nó chỉ bán cho đủ mâm để phục vụ cho marketing thôi.

Ví dụ như có thằng nào vào TQ kinh doanh mà cái SP của nó tên Tử xem , nó có dám ko đổi ko.

Hạng D
13/3/15
1.134
31.037
113
Nói thẳng ra thằng BYD này nó chẳng coi trọng j thị trường VN cả, vì xác định là có bán đc xe nào đâu, nó chỉ bán cho đủ mâm để phục vụ cho marketing thôi.

Ví dụ như có thằng nào vào TQ kinh doanh mà cái SP của nó tên Tử xem , nó có dám ko đổi ko.
Bán xe mà ko cần doanh số ?!?!
BYD Tang sẽ không đổi tên tại thị trường Việt Nam, ra mắt ngay tháng sau