Tập Lái
26/7/12
4
0
0
Re:C180 Kompressor độ Puly,Header,Mâm,Spacer Brabus,lò xo hạ gầm KW,lọc gió K&N.

cái buli của bơm nước trong hình nhìn vui nhỉ, chế ở đâu vậy bác, với lại cho e hỏi cái volant bọc lại o đâu vậy, mất bao nhiu tiền

Re:C180 Kompressor độ Puly,Header,Mâm,Spacer Brabus,lò xo hạ gầm KW,lọc gió K&N.

WDB203208 nói:
cái buli của bơm nước trong hình nhìn vui nhỉ, chế ở đâu vậy bác, với lại cho e hỏi cái volant bọc lại o đâu vậy, mất bao nhiu tiền
Nguyên bộ không chế cháo gì hết nha bác,volang làm bên Robson Design.

LEXUSFOREVER nói:
pac cho biêt gia loc gió máy lanh và loc gió dộng co là bao nhiêu ? xe c180 cuôi tuàn ghé Pac
thank Pac
0983028032
Đã nhắn tin cho bác nhé,lọc gió máy lạnh lên hãng mua,lọc gió động cơ K&N có sẵn hàng tại garage.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

cho em hỏi gắn cái lọc K&N thì tawng được bao nhiêu hp nhỉ?và có tiết kiệm được xăng ko?

honam nói:
cho em hỏi gắn cái lọc K&N thì tawng được bao nhiêu hp nhỉ?và có tiết kiệm được xăng ko?
Không tăng HP nha bác,xe chạy ngọt & mượt hơn lọc zin,hao xăng hơn chút xíu không đáng kể.
Ưu điểm:Tái sử dụng nhiều lần bằng dung dịch vệ sinh lọc gió K&N,bảo hành 1 triệu Miles cho sản phẩm.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

vâng cám ơn bác..quả thật em mới lắp nên chưa thấy cảm nhận gì, theo bác thì bao lâu vệ sinh một lần nhỉ..em cũng đã bôi dung dịch trước khi lắp rồi...

honam nói:
vâng cám ơn bác..quả thật em mới lắp nên chưa thấy cảm nhận gì, theo bác thì bao lâu vệ sinh một lần nhỉ..em cũng đã bôi dung dịch trước khi lắp rồi...
Dung dịch có sẵn trong lọc gió mới mà bác,đâu cần tra.Khoảng 20-30 ngàn km tùy theo điều kiện đường sá dơ hay sạch nhé!

Hạng B2
28/5/12
280
1
0
35

mâm đẹp quá Bác

Hạng B2
13/5/10
262
100
43

e dự là khi hoàn chỉnh speed max được khoảng 230 km/h!

Tập Lái
3/10/10
43
0
0

Đẹp quá. Còn ảnh nào hoàn chỉnh post tiếp đi cụ. Xe đẹp mà độ cũng chuẩn.