Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Ganeskoto nói:
Rồi sáng mai mình lụm liền, mấy sạc TQ 50-100 xài oải quá. Chỗ bán cái này nằm ngoài hay khu trong vậy bác Pea?
Khu bán phụ kiện đt đó Bác, hầu như shop nào bán phụ kiện cũng có

Hạng C
10/9/12
612
712
123
Frank15 nói:
Em mua hẳn bên Nhật về -- xài bao ngon :D 2 đầu-ra - 1A- 2A
Các bác đang dùng loại sạc nào cho mobile trên xe hơi???
cũng hàng này em mua bên Nhật Tảo có 70K xài hơn năm nay chưa thấy hư, sạc cả Iphone và Ipad vẫn ngon lành cành đào ạ. nhưng không có dây kèm theo, nếu dư dả thì bác mua thêm dây cáp zin Iphone khoảng 200k cho ổn định. Bữa có bác nào trên mạng bán theo lô sỉ trên 10 cái giá có 40K/chiếc.

Hạng B2
11/2/14
430
5
0
74
câu ""tiền nào của đó k bao giờ sai các bác ạ", các bác nghĩ sao đi xe hơi gần nữa tỷ, xài apple, samsung toàn đồ cao cấp, lại đi mua sạc china, hjx hjx, sạc thì tất nhiên sạc đc rồi, tại nó chưa đến lúc nổ hay cháy thôi, các bác dùng apple thử vào store xem hàng chính hãng sạc xe hơi bao nhiêu, và samsung sạc chính hãng bao nhiêu, sài hàng xịn chính hãng cho yên tâm bác ơi, vì em gặp tình trạng chập điện ổ mồi thuốc khi xài hàng dỏm rồi, lỡ các bác chở gia đình đi, chỉ còn vợ và các con trên xe, bác vào đi toilet..ở ngoài đây nó chập...thôi em k dám tả

Hạng B2
29/4/13
471
735
93
Ho Chi Minh City
Nhut_Le nói:
câu ""tiền nào của đó k bao giờ sai các bác ạ", các bác nghĩ sao đi xe hơi gần nữa tỷ, xài apple, samsung toàn đồ cao cấp, lại đi mua sạc china, hjx hjx, sạc thì tất nhiên sạc đc rồi, tại nó chưa đến lúc nổ hay cháy thôi, các bác dùng apple thử vào store xem hàng chính hãng sạc xe hơi bao nhiêu, và samsung sạc chính hãng bao nhiêu, sài hàng xịn chính hãng cho yên tâm bác ơi, vì em gặp tình trạng chập điện ổ mồi thuốc khi xài hàng dỏm rồi, lỡ các bác chở gia đình đi, chỉ còn vợ và các con trên xe, bác vào đi toilet..ở ngoài đây nó chập...thôi em k dám tả

Đọc câu cuối của bác, nghĩ tiếp mà em thấy sợ. F1 nhà em phá lắm thôi thì mua cái tốt xài cho chắc.

Dùng iPhone, iPad rồi thì cái xạc cũng không đáng là bao, tiền nào của nấy mà mấy bác.

Hạng C
26/9/12
860
306
63
alibama nói:
Frank15 nói:
Em mua hẳn bên Nhật về -- xài bao ngon :D 2 đầu-ra - 1A- 2A
cũng hàng này em mua bên Nhật Tảo có 70K xài hơn năm nay chưa thấy hư, sạc cả Iphone và Ipad vẫn ngon lành cành đào ạ. nhưng không có dây kèm theo, nếu dư dả thì bác mua thêm dây cáp zin Iphone khoảng 200k cho ổn định. Bữa có bác nào trên mạng bán theo lô sỉ trên 10 cái giá có 40K/chiếc.
các bác cẩn thận-- cái này giá bên Nhật đã hơn 300k ( chưa tính ship) mà Vn bán 70k. Iphone-ipad bây h phải chơi dây zin ko là tèo ngay ( 80% dây sạc các bác mua ở ngoài là là hàng linh kiện loại 1-- ko đảm bảo). Vì lượng dây sạc zin theo máy cực ít và giá khá chát. 350k/ sơi ( mới nguyên seal lun)
p/s: bác nào cần hú e nha-e chia lại cho- đang dư 2 sợi zin theo máy của ip5s. :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/4/10
777
2.917
93
Em xài cái này. 1 cái để trên xe, 1 cái ở nhà.
Lên xe chỉ cần đặt iPhone lên là tự xạc. Không vướng dây nhợ. Xe cỏ mà cứ như Audi hehe
images

Hạng D
31/10/13
2.753
1.175
113
haiza....vấn đề là biết chỗ nào bán hàng xịn mà mua đây ạ...chán quá..

Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113
các bác cứ nói quá lên , 3 năm trước em có mua 1 cục nhỏ xíu bên Thái Lan , hầu như ngày nào cũng có xạc mà có bị gì đâu . Trước đó em có mua ở VN nhưng ko xài được nên lúc qua Thái lụm thử ai dè xài quá tốt.