Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Cập nhât sơ sơ

Mồng 2: Họp ăn uống bài bạc ở nhà em, các gia đình Kingo, tuyeni30, tiktak2x, do_hcm, Green.
Tối mồng 2 GD Kingo chạy ra Vũng tàu, họp mặt taylaihanoi, quynhgrandis, minhptsc
Mồng 3: GD Do_hcm chạy ra VT góp gió tụ này
Mồng 4: Các GD tuyeni30, tiktak2x, caocuathu, Hana họp mặt nhó`m trên ở ở Sông Ray resort.

Mồng 5: Hành quân tới Momdachim, taylaihanoi......dzia sài gòn. GD duonglao và minhptsc chạy saigon - momdachim hội quân

Mồng 6: GD Hana tiếp tục đi Đà lạt, minhptsc về Vũng tàu, GD Kingo, caocuathu ve Sài gòn
GD Do-hcm, duonglao, tuyeni30, tiktak2x tiếp tục tới Mũi Né, Phan Thiết

Mồng 7: Sáng các bà đi tắm bùn, các ông ngồi đánh bài ..........trông các F1 tàn phá hồi bơi khu bùn khoáng Mũi né
Chiều, GD duonglao, tuyeni30, tiktak2x về sài gòn, 9pm mới tới nhà

Mồng 8: Nòng cốt cuối cùng GD Do-hcm hành quân Mũi Né - Sài gòn về đền nhà lúc 3pm

Mọi người kết thúc chuyến ăn chơi dzui dzẻ

Hình thì ...........em không biết, coi bộ thành viên MFC lo đi chơi riết càng ngày càng làm biếng post hình

hic, bác HT nquynh trước tết và trong tết lúc nào cũng bận, không biết sau tết sao????

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
Các Bác du xuân thiệt là đang nể ...

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
tamts nói:
Mình thì mùng 1 đến chiều mùng 4 đi thăm nôi, ngoại,bạn bè…Tối mùng 5 găp mặt các bác OS XNL ghé Nha Trang,rất tiếc có một số anh em không gặp được.
Trong hội MFC tết này có ai ghé NhaTrang không?

Có em nè bác! Quê vợ em ờ Nha Trang! Em có mặt ở NT từ mùng 2 đến mùng 6! Chạy ngoài đường gặp anh em OS quá trời! Em nhá đèn la hét tùm lum mà chẳng thấy ai í ới gì hết! Chắc là do đang ngắm đường phố Nha Trang! Đường Trần Phú năm nay chẳng thua gì đường Đồng Khởi và đường hoa Nguyễn Huệ!

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
thanh_nguyen nói:
tamts nói:
Mình thì mùng 1 đến chiều mùng 4 đi thăm nôi, ngoại,bạn bè…Tối mùng 5 găp mặt các bác OS XNL ghé Nha Trang,rất tiếc có một số anh em không gặp được.
Trong hội MFC tết này có ai ghé NhaTrang không?

Có em nè bác! Quê vợ em ờ Nha Trang! Em có mặt ở NT từ mùng 2 đến mùng 6! Chạy ngoài đường gặp anh em OS quá trời! Em nhá đèn la hét tùm lum mà chẳng thấy ai í ới gì hết! Chắc là do đang ngắm đường phố Nha Trang! Đường Trần Phú năm nay chẳng thua gì đường Đồng Khởi và đường hoa Nguyễn Huệ!

Hi hi hi,chúng ta cần phải mở thớt để bàn về cách OSer say hello với nhau khi đang lái xe mới được các bác nhỉ:)

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Nhà tui rời SG lên Dalat sáng mùng 2, ở đến mùng 5 về lai SG, trưa mùng 6 đi Vía Bà Châu đốc, mùng 7 về lai SG, mùng 8 ngủ và nghỉ để mùng 9 lại đi Cày! Tết này được chạy thử 2 cung đường cao tốc. Vì sợ xxx bắn tốc độ nên cao tốc Liên khương- Dalat chỉ dám đạp 160km/h. Cao tốc SG-Trung lương thì đông xe quá, nhiều xe chạy chậm rì cứ lane ngoài mà bò cản đường (100km/h) do vậy phải vượt phải mới vít lên được vài đoạn 180km/h... Chưa đã vì vẫn còn nhiều ga!

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
Em thì gần lên thớt rồi. Lúc gần Tết dự tính làm cái phóng sự mini về quê ăn tết cho các` bác xem nhưng chỉ đựợc đoạn đầu thôi, còn từ Mùng 1 tới giờ bs chỉ định cấm túc luôn rồi. Hẹn khi nào em khỏe hẳn, sẽ tái nạm cùng các bác.

Hạng B2
4/9/07
448
2.428
93
smith1604 nói:
Nhà tui rời SG lên Dalat sáng mùng 2, ở đến mùng 5 về lai SG, trưa mùng 6 đi Vía Bà Châu đốc, mùng 7 về lai SG, mùng 8 ngủ và nghỉ để mùng 9 lại đi Cày! Tết này được chạy thử 2 cung đường cao tốc. Vì sợ xxx bắn tốc độ nên cao tốc Liên khương- Dalat chỉ dám đạp 160km/h. Cao tốc SG-Trung lương thì đông xe quá, nhiều xe chạy chậm rì cứ lane ngoài mà bò cản đường (100km/h) do vậy phải vượt phải mới vít lên được vài đoạn 180km/h... Chưa đã vì vẫn còn nhiều ga!

wow, chiếc Sigma của bác 3.0 phải không mà sao ga nhiều thế

Hạng D
9/5/09
3.411
16.194
113
Em về Đà Nẵng hai tuần, có chaỵ ra Huế và Quảng Trị chơi. Trên đường ra và vào đều nghỉ ở Nha Trang một ngày. Thấy vài bác OS chạy mà k gọi được ah. Có chạy dọc biển Mũi Né Phan Thiết. Đẹp Kinh người. Em test trên đường dọc bển được 130 cây chuối ah:D

Hạng B2
28/9/09
146
4
18
49
TP HCM
Tết năm nay hình như các bác OFF ở NT mà em không biết, tại gần Tết bận quá không vào OS được.
Em nằm ở NT từ Mùng 3 đến Mùng 7 mới về, thiếu tay xoè quạt, thiếu cả bạn nhậu
nhưng được cái Gấu khen Tết năm nay ngoan

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
Em update tiếp nhá: Tối 14 tết bác Tuyeni30 & 03 friends + Minhptsc ghé nhà em làm lon rồi tiếp tục lengkeng tới ...o biết mấy giờ (em wên rồi... tê wá o nhớ)
. Sáng 15 làm gì các đương sự tiếp tục update nhé!!!!! Tháng giêng là tháng ăn chơi mừ