Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Re:Các bác cạch cây xăng Lê Đại Hành và 3/2 ra nhé

Luộc thế nào được bác nhỉ?
CDW nói:
Cây xăng này gần nhà em,em cùng thường đổ ở đây.chắc bác chủ bị nhân viên này luộc rồi

Hạng B2
16/5/11
220
0
0
46

Cây xăng ngay ngã 4 Bình Phước hội Offroad đem cái bình 20 lít tới đổ được 23 lít đấy các bác ạ. Éo tin mấy thằng cây xăng được. Em còn nghe nói mấy thằng lắp đặt trụ bơm cho mấy cây xăng còn cam kết với nhau sẽ ăn gian được 5-7% trên số lượng:mad::mad:

Hạng D
17/6/11
1.009
24
38
33

Cây xăng này thấy cũng lớn nhưng gian wa nhỉ.....

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
44

carforfun nói:
Cây xăng ngay ngã 4 Bình Phước hội Offroad đem cái bình 20 lít tới đổ được 23 lít đấy các bác ạ. Éo tin mấy thằng cây xăng được. Em còn nghe nói mấy thằng lắp đặt trụ bơm cho mấy cây xăng còn cam kết với nhau sẽ ăn gian được 5-7% trên số lượng:mad::mad:

Thằng nào nói với bác cái vụ bôi đen vậy ?

Em là 1 trong các '' thằng cây xăng '' bác nói nè ! Cây xăng an gian hay không là nhờ con chip trong cây , muốn ăn gian bao nhiêu % thì chủ cây xăng sẽ chỉnh theo ý muốn , nhưng cũng tùy theo lương tâm của chủ cây xăng ! Cây xăng nhà em đó giờ chưa biết ăn gian % bao giờ :) , nhưng mánh khóe, chiêu thức thì phải biết . Còn cây xăng ở SG hoặc các tỉnh ăn gian : em thấy cũng bình thường , vì thị trường nó thế rồi , những người có trách nhiệm không làm gì hết thì mình làm đc gì (?) !

Bác không tin hôm nào bác thử về BMT bác lấy cái canh đi mua thử đi : cả về chất và về lượng ! EM tin chắc chắn nó kg đảm bảo đâu . Nghề của em nó nói thế đóa :D

Hạng B2
17/4/10
184
5
18

Cây xăng đó có phải cây xăng của COMECO không bác. Nếu đúng cây xăng này thì em đã test nhiều lần thấy cũng OK lắm mà bác

Hạng C
1/8/11
790
1.977
93
54

carforfun nói:
Bác F1 có nick mới ta

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com

quy.phuong nói:
Cây xăng đó có phải cây xăng của COMECO không bác. Nếu đúng cây xăng này thì em đã test nhiều lần thấy cũng OK lắm mà bác

Chính hắn đó bác ơi , e nghỉ nó còn ăn gian hơn 10 lít của e , vì khi đổ đầy chạy vài chục km kim xăng mới nhích giảm . Vậy mà e chạy từ Chợ Lớn zìa Thủ Đức làm kim xăng xuống một vạch rồi .:mad:

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113

Thì nó cũng khai hốt của bác 10% còn gì :D