Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
xe trằng đẹp lắm, em cũng thích Teana trắng nhưng không mua được ..mỗi lần thấy là rung động, nếu dán kính màu tối đậm thì nhìn rất nổi bật và sang trọng.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
vâng, ko gom đủ lúa nên em chỉ dám chơi 2.0 thôi, làm cái màu trắng cho nó oách, đi màu đen em toàn bị tụi giữ xe nó tưởng là lái xe, xe em dám kính màu đen rồi chắc em đi dán cái nóc cho nó giống cái 2.5 của bác candabuon :)

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
các bác mua teana 2.0 taiwan có 10 loa bose không ?? chứ Teana thì chán nhất là dàn âm thanh, xe hàng nhật cũng chỉ có 4 loa nghe bèo hơn cả civic

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
không bảo hành mua làm gì hả bác ??? ..2K rẻ hơn mà bác chạy xe cảm giác không an tâm khó chịu lắm, saloon nào bây giờ xe nhập họ cũng bảo hành ít nhất là 6 tháng đến 2 năm.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
tính đi tính lại vẫn không lời hơn đâu bác, xe mới thì ít trục trặc rồi nhưng lỡ có trục trặc thì tính sao đây bác đẩy vào gara ko biết nhiêu tiền nữa thôi thì cứ bỏ 2k cho chắc ăn bác a.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
carotJR nói:
hehehe em vẫn may mắn hơn bác Cruise_ngo em lấy xe về rồi mà chưa có số  hy vọng trong tuần này em được lên nháy phát biển số

bác ơi cho em hỏi là xe bác mua bên kylin luôn àh. xe em về đến saloon rồi nhưng sao họ nói chờ tới gần 10 ngày cho giấy hải quan....hix.....bực mình quá......xe bác chờ bao lâu thế?

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
em rất là hiểu tâm trạng của bác, có vợ rồi mà không được ngủ chung :) hehe, báo cáo bác là xe em cũng cỡ 10 ngày bác ạ, nhân tiện báo cáo các bác hôm qua em mới đi bấm số, em không quan tâm chăm lo đến đời sống của các anh chị ở đó nên bấm 1 phát bù luôn :(

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
carotJR nói:
em rất là hiểu tâm trạng của bác, có vợ rồi mà không được ngủ chung :) hehe, báo cáo bác là xe em cũng cỡ 10 ngày bác ạ, nhân tiện báo cáo các bác hôm qua em mới đi bấm số, em không quan tâm chăm lo đến đời sống của các anh chị ở đó nên bấm 1 phát bù luôn :(

chín hay bù hok quan trong bác ơi. cái biển số em quan trọng số dể nhớ hoặc đọc nghe suông là quá ok rồi, có người chào em số đẹp nhưng thôi em để bấm số bình thường, tiền đó em độ cho bộ mâm hay hơn. sáng này qua bên salon thấy xe vẫn còn ngoài sân chịu nắng mưa...đốc thúc sale bên đó cho vào gara dùm chứ nhìn thế xót quá. bác sale nói giấy lâu là do xe em đặt chứ ko phải xe có sẵng ở salon nên mới hơi lâu thế...hix...ráng thêm ít bữa chứ sao giờ. bác tìm được chổ nào dán cái nóc đen thì cho em biết địa chỉ luôn nhé....anyways chúc mừng bác có xe vi vu.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
em chỉ bác ra khu Nguyễn Chí Thanh , ngay bùng binh ...1 dãy chuyên bán giấy màu dán xe các loại , bác có thể tự mua xong kêu mấy thằng ở chỗ dán decal nó dán , còn không bác kêu nó đi mua cho bác rồi dán luôn , giá cả nó hét trên trời , nhưng bác nhất quyết là 250K cho toàn bộ nóc xe nhé ( cả tiền giấy và tiền công ) , tip cho 2 thằng dán nóc mỗi đứa 20K uống cafe nữa là okie. Hôm trước em dán cho civic 2.0 mà không tìm được loại bóng như gương, chỉ tương đối bóng mờ , bác tìm được loại bóng thì đẹp lắm.