Tập Lái
8/2/08
6
0
0
Mình đang tìm 1 địa chỉ làm sạch , giặt trần xe. Bác nào biết , chỉ giùm mình nhé.

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113
RE: Các bác cho hỏi chỗ nào làm giặt , làm sạch trần xe ?

Trích đoạn: civit

Mình đang tìm 1 địa chỉ làm sạch , giặt trần xe. Bác nào biết , chỉ giùm mình nhé.
Các chỗ rửa xe điều có. Cao cấp hơn Bác đến Sonax (Hàng Xanh); Liên Diệp (Kinh Dương Vương- Q. 6). Chúc Bác Như Ý!

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Sonax ở hàng xanh đóa pác chỗ đó làm kỹ lám. Ra hàng xanh rùi vòng bồn binh, đi về hứơng Điện Biên Phũ Sonax nằm cách hãng Mer.-Ben hàng xanh khoãng 80m. Kế bên tiệm võ xe Michelen.

Hạng B2
25/9/07
263
3
0

các bác ơi nếu mình làm ở nhà thí bằng cách nào hướng dẫn cho mình với - trần thì bị mấy thầng cu làm bẩn hết - con các nệm thì bị bụi và dơ - do mình ở tỉnh nên không có` dịp đi SG các bác giúp người ở xe tp với nhé

Hạng B2
25/9/07
263
3
0

bác nào biết cáh giúp mình nhé

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: tycorona85

các bác ơi nếu mình làm ở nhà thí bằng cách nào hướng dẫn cho mình với - trần thì bị mấy thầng cu làm bẩn hết - con các nệm thì bị bụi và dơ - do mình ở tỉnh nên không có` dịp đi SG các bác giúp người ở xe tp với nhé
Bác nhờ mua 1 chai làm sạch (như trong hình) ở các cửa hàng đồ xe hơi, về tự "giặt" (không dùng nước). Có hướng dẫn bằng hình vẽ và tiếng Anh in trên vỏ chai. Mình mua 2 năm rồi,dùng vài lần,vẫn còn nhiều trong chai. Khi mua ở NT,giá 75k :

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Đầu năm chọc cho bác Tocorona85 cười vui Xuân thôi nhé! Bác mà làm thật thì chít em. he he...Chúc bác tắm em nó sạch sẽ theo cách bác Thiêt hướng dẫn.
Trích đoạn: Dragonman

Bác viết cẩu thả thế em chẳng hiểu bác nói gì! Muốn giúp bác cũng bó tay! Thôi em cũng kiếm cách tư vấn giúp bác như sau: Bác ra tiệm tạp hóa mua đúng 1 bình nước mắm nhãn hiệu Phú Quốc loại dung tích 3 lít, loại 1 lít là không được à nhe! rồi đặt vào giữa hàng ghế sau, chú ý mở nắp sẵn sàng ...sau đó bác tìm xem khúc sông , khúc suối nào sạch sạch bác nhờ xe cẩu cẩu em nó xuống ngâm đúng 3 ngày sau đó vớt lên .... Làm được 2 điều trên thật công đức vô lượng đó bác! Chúc bác sớm thành công như ý!
Trích đoạn: tycorona85