Hạng B2
9/1/12
142
2
18
telephony nói:
Em thấy bốn dòng xe này được nhiều người so sánh nhưng có lẽ chưa nhận được nhiều chủ ý, do đó em lập thớt này mời các bác sắn tay cho biết chủ ý của mình nhé các bác.
Cứ xe Đức mà chọn bác, Ngồi lên thấy chắc chắn, Đóng cửa nghe cũng sướng tai. Cảm giác lái tuyệt vời theo mình RV/Tiguan/SUBARU.CX5

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
sabaru bac ơi, em mê con nay lâu rồi, nhưng vẫn đang cầm cương con M3

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
Vậy là sau một thời gian theo dõi những cảm nhận chủ quan, khách quan từ các bác thì em nhận thấy đại đa số là thấy nếu được các bác sẽ chọn tất cả các em :D nhưng tất nhiên sẽ có một số ưu tiên nhất định cho dù dựa vào Video test xe và bảng thống kê các thông số quan trọng.
Các bác chọn em nào VW Tiguan, Subaru SV, Range Rover Evoque, Mazda CX5.

Hạng B2
8/1/08
368
168
43
Saigon
Bác bói sao chứ e tìm hiẻu thì RR Evoque máy 2.0 công suât 250 mã lực lận, kiểu dáng cách tân, nội thất sang trọng, có nhiều tính năng offroad, địa hình. Tiêu hao nhiên liệu 18 MPG đường nội đô, 28MPG đường cao tốc!mà e tin các hãng Đức hơn về khoảng báo cáo nhiên liệu. Fiesta nói 5,8 l/100km mà e thấy bà con bảo toàn9-10l trên thực tế
Lực chọ hàng đầu của e là Evoque, nhưng giá chót vót: 135k!
3 con xe còn lại eko thích lắm, VW ko biết chức năng thế nào, chứ giá kaf e thấy ko xứng rồi. 3 chiếc còn lại e qui thành 1 đại diện e thich hơn: Honda CRV, giá con này cũng hơi cao, nhưng chấp nhận được so vơi những gì nó mang lại

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
nguyen126 nói:
Bác bói sao chứ e tìm hiẻu thì RR Evoque máy 2.0 công suât 250 mã lực lận, kiểu dáng cách tân, nội thất sang trọng, có nhiều tính năng offroad, địa hình. Tiêu hao nhiên liệu 18 MPG đường nội đô, 28MPG đường cao tốc!mà e tin các hãng Đức hơn về khoảng báo cáo nhiên liệu. Fiesta nói 5,8 l/100km mà e thấy bà con bảo toàn9-10l trên thực tế
Lực chọ hàng đầu của e là Evoque, nhưng giá chót vót: 135k!
3 con xe còn lại eko thích lắm, VW ko biết chức năng thế nào, chứ giá kaf e thấy ko xứng rồi. 3 chiếc còn lại e qui thành 1 đại diện e thich hơn: Honda CRV, giá con này cũng hơi cao, nhưng chấp nhận được so vơi những gì nó mang lại
Thanks bác đã kéo thớt lên khi nó chìm nghỉm lau rù.
Nhưng có vẻ Bác ko theo kịp thời đại rùi.Tiếng thơm của em nó đồn cũng xa lém rùi đó bác.:D.

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
NGUYENDOANH_AUTO nói:
Nếu có phân vân thì cứ di Test Drive thu la bit.
Chưa kịp test thì em nó đã về nhà chồng mất tiêu rùi :confused:.