Hạng D
5/1/10
2.794
16.592
113
Thanks bác Puma. à mà vịt này có tới 6 chân lận

Hạng D
5/1/10
2.794
16.592
113
huygb nói:
METRO nói:
Có một loại vịt biết chạy trên bộ và biết lội sông, loại vịt này có 4 chân.

Chả thấy vịt ngan gì sất. Cho vào bến đi mod ơi.

@ Huygb .DC DUCK ! Đấy bác , mục-đích em post đễ ACE biết , và BÁC cũng thấy được thế-giới ngoài cữa rào nhà mình. Chúc bác vui

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
Vịt này em thấy bên công binh nhiều lắm, bác đặt cái tiêu đề làm em tò mò gần chết. Sẵn đây em nhờ các bác tư vấn dùm 2 em Mitsu Triton và Isuzu D-max, em nào được.
1. Giá thì tương đồng.
2. Hình thức bên ngoài em thất D-max nhìn nam tính hơn.
3. Nội thất thì em Triton đẹp hơn.
4. Em dùng chủ yếu làm phương tịên, offroad thì thích.
Cám ơn các bác trước!!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
cuongphatbc nói:
Vịt này em thấy bên công binh nhiều lắm, bác đặt cái tiêu đề làm em tò mò gần chết. Sẵn đây em nhờ các bác tư vấn dùm 2 em Mitsu Triton và Isuzu D-max, em nào được.
1. Giá thì tương đồng.
Cám ơn các bác trước!!!

Em đang làm cái test cho dòng pick up + offroad. Thêm vào danh sách thì có ranger và Hilux nữa cho đông vui.
Với giá cả chênh lệch không nhiều. Xét về tổng thể thì hiện nay Hilux đang đứng đầu bác ạ.
Dmax sau thời gian sử dụng đã bộc lộ nhiều nhược điểm về kỹ thuật cũng như kiểu dáng, tiện nghi nên hiện đang nằm cuối danh sách:)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
cuongphatbc nói:
1. Giá thì tương đồng.
Cám ơn các bác trước!!!

các bác bên Mit khuyên bác Triton, các bác Công nông khuyên bác Dmax. Bác nào không trong 2 hội này thì ngoáy tít, hehe.

Còn bác thích con lào lượm con ý. Giá Triton rẻ được vài k Obama.

Còn theo em Hilux thì OK, nhưng hơi to xác chút, xếp cùng hàng Dmax. Kế đến Ranger 2010 với thanh Sport và hộp đựng đồ chơi, sau đó đến Triton giá mềm.

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
Thanks bác F1 và bác Dawm.
@ F1: thực ra em cũng biết Ranger và Hilux thì ok rồi, nhưng gắn với cái hiệu vô mà giá thêm vài ngàn Obaman em cũng xót lắm bác ạh.
@ Dawm (tên bác em đánh vô nó cứ ra vậy Dăm
): em vẫn nghiên về Triton, nhưng em chưa xem xe thực tế.
Các bác nào đã, đang và sẽ cưới 1 em giống ý em thì cho em thêm vài ý kiến. Năm 2009 là 1 cơn bão đối với em, nó cuốn bao nhiêu thứ của em ra đi, may mà còn đứng lại được tới bây giờ. Lâu rồi kg chạy xe của mình nên gần mất hết cảm giác về xe rồi.
Thanks các bác 1 lần nữa!

Hạng D
5/1/10
2.794
16.592
113
cuongphatbc nói:
1. Giá thì tương đồng.
Cám ơn các bác trước!!!

Hehe! biết lắm mà em giăng câu mà bác. Bác nói trúng tim đen cũa em rồi dấy, em cũng đang liếc ngang, liếc dọc 2 em này đây, Em mới ngồi vào em 'Trai tân' hôm CN vừa qua, em phãi coi lại anh D-mac, hình như d-mac rộng hơn bên trong thì phãi ? dmac máy 3.0, trai-tan thì 2.5. Tóm lại em cần xăm-soi lai 2 em này, thêm cái nữa nếu em nhớ không lầm thì ARB có đồ độ offroad cho D-max nhiều hơn

Hạng D
5/1/10
2.794
16.592
113
dawmgoodman nói:
àh, còn cái nữa, nam thì hay thích Dê max, nữ thích Trai Tân, Nam Nữ thích Hi Lút, còn Phò thì...:D

sao gõ tên bác nó cứ ra chữ dăm, em ngại quá, thôi không gõ nữa

Last edited by a moderator: