Hạng B2
5/5/09
209
265
63
Em đậu sát bên chợ Bến Thành cho tiện nè các Bác. Vẫn là câu "cho bao nhiêu thì cho" chứ không nói 5k và cũng không biên lai. Nhưng em nghĩ thôi kệ. Đôi co chi mất công. Có được chỗ đậu và trông coi để mà đi mua đồ là may rồi. Thành phố mình thiếu những bãi đậu xe cao tầng. Quận 1 mà xây chừng 2 cái Multi-storey Parking như Singapore là đủ. Nhưng ở mình chưa ai nghĩ đến đều đó. Nhà nước thì càng không.

• Like
Reactions: terink79
Hạng B1
8/2/18
67
22
8
Nghe có vẻ phiêu lưu quá, 5k cho 1 chỗ đậu xe còn lại ai giữ xe. Tôi đang làm tại Q1 đây, xe đậu sơ hở thì ra xem logo, gạt nước, chụp mâm ... bay theo gió hết. bây giờ còn đỡ hơn chứ lúc trước tài xế nằm trên xe đọc báo tới khi xuống phát hiện mất 4 logo chụp mâm. Rất không yên tâm khi đậu xe trên đường.
Thân
Đậu xe trả phí sử dụng lòng đường chứ không phải giữ xe giá 5k đâu ợ, khác nhau hoàn toàn

Tập Lái
27/7/18
9
6
3
44
Mình kg cài được cái app này thì phải làm sao hả các bác!!!
S7 mà hầu như app, game nào cũng chơi được mà có cái đỗ xe này nó kêu không tương thích...
Mấy thằng Viettel với Mobiphone có biết làm mobile app đâu, toàn thuê bọn bên ngoài nó làm thì phải. Củ chuối...
Các bác đã thử ứng dụng MyParking của Sở GTVT chưa?