Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
Đầu Bạc nói:
Em từ PXL đưa con đi học trường MN Sơn Ca 5 (cách PĐL chỉ khoảng 100m). Có đường nào rẽ vào TQĐ gần không các bác (đi NK-->TQĐ thì xa quá)
Bác đi thẳng PXL vào chợ quẹo P hỏi đường ra TQD, em đi xe máy được, k chắc 4B có đi được k. Bác thử đi xe máy khảo sát trước đi ạ.
P/S nhà em PXL đó bác.Bữa nào rảnh em mời bác

Hạng B2
15/10/08
148
408
63
tuando1223 nói:
Đầu Bạc nói:
Em từ PXL đưa con đi học trường MN Sơn Ca 5 (cách PĐL chỉ khoảng 100m). Có đường nào rẽ vào TQĐ gần không các bác (đi NK-->TQĐ thì xa quá)
Bác đi thẳng PXL vào chợ quẹo P hỏi đường ra TQD, em đi xe máy được, k chắc 4B có đi được k. Bác thử đi xe máy khảo sát trước đi ạ.
Đi được với điều kiện khi hết chợ, chạy thẳng qua chợ rồi đâm ra TQD nhưng mà chắc phải sau 8h tối thì may ra. Tóm lại từ PXL cứ chạy thẳng quẹo trái Nguyễn Đình Chiểu ra NK rồi quẹo vô TQD cho lành.

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Tks bác! Hẹn gặp bác
tuando1223 nói:
Đầu Bạc nói:

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com
Chính xác,
Nhà mình khu này nên biết, đi vô chợ thì 2B thôi chứ 4B ko đc, 4b đi đc cỡ 11h đêm:D nếu đi 4B thì quẹo NDC-NK-TQD
needacar nói:
tuando1223 nói:
Đầu Bạc nói:
Đi được với điều kiện khi hết chợ, chạy thẳng qua chợ rồi đâm ra TQD nhưng mà chắc phải sau 8h tối thì may ra. Tóm lại từ PXL cứ chạy thẳng quẹo trái Nguyễn Đình Chiểu ra NK rồi quẹo vô TQD cho lành.

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
tuando1223 nói:
em nghĩ là để giải tỏa áp lực cho oto đi từ GV muốn sang Phú Nhuận không phải đổ về Hồ Văn Huê để ra HVT và Ngã 4 PN ,chỉ cần quẹo trái Hồ Văn Huê ra Ng Kiệm rồi vào TQĐ
Chuẩn bác ạ

Hạng C
17/5/11
777
14
18
tuando1223 nói:
Đầu Bạc nói:
oto ko đi dc dau bác ah ! đường này em đi hoài chỉ xe máy thôi ! Bác đưa F1 = xe máy cho khỏe vì từ PXL wa cũng gần !

Hạng C
17/5/07
623
25
18
48
Hờ Cờ Mờ
congbinht nói:

đọc cái băng-rôn này em hiểu là: "Kể từ 06 giờ ngày 24-11-2012 mới bắt đầu CẤM Ô TÔ ĐI NGƯỢC CHIỀU". Không lẽ từ trước đến nay KHÔNG CẤM Ô TÔ ĐI NGƯỢC CHIỀU? cụ chánh làm ăn ẩu quá!

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Con đường này đổi chiều ô tô muốn chóng cả mặt luôn.
Phải công nhận bác Chánh nhà mình dạo này hết việc hay sao mà thấy rảnh ghe^
^_^