Hạng B2
11/3/13
146
2
16
Trường hợp của bác chắc giống ngã tư Phan đăng Lưu và Phan xích Long,sử dụng biển 411,nên khi muốn quẹo phải thì phải vào làn trong cùng,sát lề phải rồi hảy quẹo,lổi kg tuân thủ biển báo,phạt 03 ổ bánh mì...

Hạng D
2/2/12
1.080
1.472
113
Mars
nhanhang X/M nói:
vậy nhà bác ở đó muốn chạy xe vào nhà thì chạy làm sao
ztrummuz nói:
prodau nói:
Hôm nay chở bạn đi đường mới quẹo vào làn xe máy tính tấp lề thì bị thổi đi sai làn đường. Giả sử nhà em ở đó muốn quẹo vào thì phải nhập vào làn xe máy chứ nhỉ. Làn xe máy với ô tô có dải phân cách.
Là ở chỗ nào vậy bác? Nếu có biển 412 mà làn trong chỉ dành cho 2B bác chạy vào đó thì đúng là sai làn.
Nếu nhà ở đó bác quẹo thẳng vô nhà sao cạp nong bác được? Còn chạy tà tà trên đó thì hên xui à.

Hạng B1
3/10/13
94
0
0
HCMC
prodau nói:
Thế mấy nhà ở đó không được phép đi ô tô hả bác?
sao bác bị phạt ko hỏi luôn để mai mốt coi chừng bị lần nữa

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
nhanhang X/M nói:
ztrummuz nói:
prodau nói:
Hôm nay chở bạn đi đường mới quẹo vào làn xe máy tính tấp lề thì bị thổi đi sai làn đường. Giả sử nhà em ở đó muốn quẹo vào thì phải nhập vào làn xe máy chứ nhỉ. Làn xe máy với ô tô có dải phân cách.
Là ở chỗ nào vậy bác? Nếu có biển 412 mà làn trong chỉ dành cho 2B bác chạy vào đó thì đúng là sai làn.
dắt xxx vào nhà cho nó biết nhà.

ztrummuz nói:
nhanhang X/M nói:
ztrummuz nói:
prodau nói:
Nếu nhà ở đó bác quẹo thẳng vô nhà sao cạp nong bác được? Còn chạy tà tà trên đó thì hên xui à.
Nếu có dải phân cách lane 4b và 2b từ xa thì sao bác?

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
minhtri87 nói:
ztrummuz nói:
nhanhang X/M nói:
ztrummuz nói:
prodau nói:
Nếu có dải phân cách lane 4b và 2b từ xa thì sao bác?
Ở VN đi 4B phải đóng tiền dài dài, cái đó là cái tội

Hạng F
12/9/10
6.652
41.478
113
48
Bà Tó
Chỗ này , xe ô tô được đi vào làn trong .
Không có biển cấm ô tô . chỉ có đoạn cấm đậu cấm dừng .

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Thông thường những chỗ như vậy có biển cấm xe thì có thêm "trừ phương tiện dân cư được phép lưu thông", như đoạn ở XLHN.