Tập Lái
27/12/05
8
0
0
TP.HCM
Bác cho mình địa chỉ mail mình gởi bác giá xe sienna nhé .mình ko đủ điểm để trả lời bác được cảm ơn bác

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Thay cả cặp khi số km đã chạy nhiều, lúc ấy vỏ mới và cũ sẽ chênh lệch nhiều. Mấy bác toàn X3 new chắc chạy tầm 15k nhỉ? Theo em chả cần thay cả cặp.
Ko lẽ cứ bể vỏ là đè ra thay cả cặp ?!?

Anyway, chủ xe là người hiểu rõ nhất và qđ thôi

Hạng B2
7/12/10
110
1
18
Sài Gòn
Xài vỏ Run Flat thì chả có gì phải sợ nữa cả, nếu đã tét đường lớn mà không thể vá nữa thì thay, mà cũng chả cần phải thay gấp, như em để vỏ mềm chạy luôn 3-4 ngày có sao đâu, chạy và bo cua ào ào thấy như bình thường, chỉ có lên hơn 80 thì thấy hơi lắc chút thôi, nhưng mà nếu vỏ còn mới mà chỉ cán đinh bình thường thì nên chạy đi vá ngay và nhớ bo cua thiệt chậm, nếu chạy hơi nhiều mà bo cua nhanh thì 2 mép vỏ bị mòn láng mất gai luôn, nhìn rất ghê. Đường xá VN thì cần gì thay lần 1 cặp, vỏ mới và củ chỉ hơn nhau 3 mm là cùng, đâu ảnh hưởng gì nhiều, dù cho 2 vỏ trước gai không giống nhau cũng không sao, lúc trước em test ở cầu Phú Mỹ 160-200 rồi, không thấy run lắc gì cả. Em nói thật đấy, đừng ném đá em nhé. :D

Hạng B2
24/6/09
117
7
18
Vũng Tàu
Lại thêm một trường hợp phải đặt hàng! Cũng may bác chủ còn có lựa chọn khác, nếu ko chắc gửi xe tại hãng vài tuần!

Em đang tự hỏi liệu món gì thì EA có sẵn, ko bắt khách hàng đợi? Chúng ta đang quay lại thời kỳ bao cấp chăng?