Tập Lái
11/1/10
20
0
0
Chà, chà, e Teana này nhìn tươi mát quá nhỉ. Bên trong e nó thế chẳng biết bên ngoài e thế nào. Bác cho e thêm vài tấm hình của e í đi.

Hạng B1
14/1/10
66
3
8
tocdodinhcao nói:
Chà, chà, e Teana này nhìn tươi mát quá nhỉ. Bên trong e nó thế chẳng biết bên ngoài e thế nào. Bác cho e thêm vài tấm hình của e í đi.

E coi nội thất bên trong thấy cũng được lắm bác, trông rất sang trọng

Tập Lái
18/12/09
41
0
0
www.otosaigon.com
santanaz3000 nói:
Teana 2.5 ?
Hàng Nhật Bủn giá trên 65k cho hàng full đó Bác...
Mà kiếm ko ra đâu các bác ạ, chỉ có một con đường duy nhất là... đặt hàng, sau 2 tháng xe về VN

E nghe nói nissan sắp sản xuất ở việt nam mà bác, chắc cũng k đến nỗi khó kiếm đâu

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
sao rồi bác chủ thớt, tết nhất đến nơi rồi bác lựa chọn được chưa??? hay là bác cho anh em thêm 1 it thông tin nữa thì anh em se dễ dàng hơn ví dụ lúa gạo bác có tầm khoảng bao nhiêu hoặc bác bao nhiêu tuổi v.v... vì lỡ lúa gạo ko thành vấn đề với bác nhưng em ví dụ bác khoảng 65 anh em giới thiệu cho chiếc 370Z thì ngon nhỉ :0

Tập Lái
18/12/09
41
0
0
www.otosaigon.com
Bác chủ thớt thích xe nissan phải k, nissan lộ diện e mới rồi đó bác, có raffle contest, chưa mua được, thì vào trả lời câu hỏi rinh quà cho đỡ buồn

Hạng B1
14/1/10
66
3
8
speedraceenjoy nói:
Bác chủ thớt thích xe nissan phải k, nissan lộ diện e mới rồi đó bác, có raffle contest, chưa mua được, thì vào trả lời câu hỏi rinh quà cho đỡ buồn

www.grandlivina.vn phải k đại huynh? Đệ vô rồi, cũng trả lời rồi 8/8 luôn, quá dễ