Hạng B2
2/8/07
460
8
18
RE: Các bác làm gì khi 2B vừa nghe ĐT vừa lượn lờ trước 4B của bác?

bóp liên tục 30s, bố thằng nào nghe đc điện thoại tiếp( bị điếc tai ùi mừ )

Trích đoạn: phantan

Còi Magic 3G này là: Chuông nguyện hồn ai đó bác. Tốc hành hạng nặng tòan chơi còi này, nghe mà vãi cả hồn vía, nhất là khi tới sát một bên rồi :mad:Bác dùng cẩn thận kẻo người già trẻ con giật mình nguy hiểm.
He he, cảm ơn bác đã quan tâm nhắc nhở,;). E đã đấu thêm 1 công tắc khi nào cần thì e chuyển sang còi ngân còn khi nào vào những chỗ nhạy cảm thì e chuyển sang còi nguyên bản bác ợ (mà đang dùng còi ngân chuyển về còi cùi nghe âm thanh thế nào ý các bác ợ)

Tập Lái
11/1/08
38
0
0

Trích đoạn: tinhyeudamme_2009

Trích đoạn: phantan

Còi Magic 3G này là: Chuông nguyện hồn ai đó bác. Tốc hành hạng nặng tòan chơi còi này, nghe mà vãi cả hồn vía, nhất là khi tới sát một bên rồi :mad:Bác dùng cẩn thận kẻo người già trẻ con giật mình nguy hiểm.
He he, cảm ơn bác đã quan tâm nhắc nhở,;). E đã đấu thêm 1 công tắc khi nào cần thì e chuyển sang còi ngân còn khi nào vào những chỗ nhạy cảm thì e chuyển sang còi nguyên bản bác ợ (mà đang dùng còi ngân chuyển về còi cùi nghe âm thanh thế nào ý các bác ợ)
ước gì có chiếc Jeep bác ah.em mà có Jeep cứ đúng luật mà phan.thằng nào láu cá cho chết có bảo hiểm lo.nhìu hồi tức muốn bước xuống xe cho nó vài tai.mà nghỉ thôi thì nhịn cho êm chuyện

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Thò cổ ra xyz , đan mạch văng tùm lum cho em bảo đảm tránh liền

13/3/08
184
1
0

Chưa chắc đâu bác ơn, gặp thằng điên nó lấy đá phang cho 1 phát rồi chui vô hèm là coi như rồi đời
Trích đoạn: minhab

Thò cổ ra xyz , đan mạch văng tùm lum cho em bảo đảm tránh liền

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

em thì 2b trước mặt thì cứ chơi còi, nó ko né thì nhịn thôi, chơi nó thì lại mắt công kẹt đường nữa, mà ngoài đường em ngán nhất các em xe đạp, lạng qua lạng lại hồi lạng ngay đầu xe em :mad:

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Sì Goòng ko hiểu thế nào, ngoài này mấy thằng bé con còn có trò vác x-bike có nhạc nhẽo ầm ĩ và tráng tùm lum trên đường, còi thì nó Đan Mạch với ABC, làm căng thì nó chạy hoặc đông thì vác gạch đá ra téng... Đúng nghĩa đen của vô giáo dục luôn, bọn này em thua :mad:

Hạng C
4/2/08
516
3
0
38
Tây Hồ - Hà Nội

Đúng đấy bác Trong_choai ạ , em chịu thua bọn xe đạp ruồi này , không phải tất cả , nhưng em phải dùng cái từ vô giáo dục và vô văn hóa . Nhắc đến chúng nó là em thấy sôi hết cả lên .
Lạy giời có ngày em không kiềm chế được, em nhấn ga tông chúng nó mất

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội

Em ghét nhất khi đuờng đông, tắc đuờng, 2B cứ chen ào ào. Luc đó Họ cào xước hết da Vợ 2 Em, và cả 2 tai nữa chứ. Xót ruột lắm ma ko biết làm sao:mad:. Cho nên khi đi xe em gần đèn đỏ E cứ ép sát lề ko cho xe 2B nhao lên và bám đuôi sát bác 4B trước. Đó là do tụi Lái xe Cơ quan Em dậy Em đi cách đó các Bác a`.