Tập Lái
16/4/05
21
0
0
RE: Các bác nhận xét thử con Zace do cty em độ

Automatic : bác Đăng có nhu cầu mua bán gì thì vui lòng Post qua OS-Mart nhá...! Bác rao hàng sai chỗ rồi..!

Last edited by a moderator:
Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Bodykit này bac' chém anh em đến 1500$ á?? he`he`he`hhe`!! Bác cứ vui tính!! Em mà có Zace em tự mua Composite về chế bodykit cũng chỉ mất cùng lắm là 300$.!!! he`he`he`he`!!Bác check lại giá đi!!Không thì check với bác lomo (chuyên gia độ xe tại các miền của Việt Nam nhé)

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
55
Việt Nam

Lần sau post ảnh thì đưa về VGA nhé chứ để ảnh này xem khó quá
Ý tưởng thì OK nhưng độ vào Zace phí quá, không hợp

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: super_fox

Con này cần hạ gầm, larang to hơn, lốp béo, cản trước và sau, giàn nóc..., noi chung là nhiều thứ lắm. Nhưng mà nếu đã bỏ tiền ra thì..tốt nhất không nên độ Zace [8D]

Một trong những ưu điểm chính của Zace là gầm cao để còn lội nước (cái đoạn Núi Trúc trước cổng trường Pháp đó trời mưa ngập dã man luôn), vậy mà bác khuyên hạ gầm thì còn gì nữa :(:(
Nhưng đúng là không nên độ Zace. Đằng nào cũng không đẹp được.

Tập Lái
16/4/05
21
0
0

Trích đoạn: Bin

Bodykit này bac' chém anh em đến 1500$ á?? he`he`he`hhe`!! Bác cứ vui tính!! Em mà có Zace em tự mua Composite về chế bodykit cũng chỉ mất cùng lắm là 300$.!!! he`he`he`he`!!Bác check lại giá đi!!Không thì check với bác lomo (chuyên gia độ xe tại các miền của Việt Nam nhé)

Xin bac,Composite thi co the la re nhung ma lam khuo^n thi ko don gian dau bac ah

Trích đoạn: wonbin
Xin bác,Composite thì có thể là rẻ nhưng mà làm khuôn thì ko đơn giản đâu bác ạh

Vậy thì phải gặp lọ mọ nhờ đúc khuôn roài...vẫn còn rẻ chán so với cái giá trên trời của bác...hé...hé...

...Lọ mọ ui, 2 cái dzè của tớ tới đâu roài á...

Ps/ bác wonbin nhớ gõ tiếng Việt nhá, lần sau là dễ vào bến lém....

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

sao không độ JACE theo trường phái Off Road,bánh to gầm cao,bỏ bumper,đèn sương mù to vật như avảntar của bác VIVU?

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Các bác độ như thế cũng là kỳ công rồi. Nhưng mà Zace hình thức bị xấu ở do bánh nhỏ hơn so với chiều cao xe và phần đèn hậu nhỏ và xấu. Khi bác độ body kit thì càng làm cho phần bánh trông bị nhỏ đi, dáng xe ục ịch thêm. Nếu mà để công vào làm lại bộ đèn sau cho nó hoành tráng thì chắc hiệu quả sẽ cao hơn. Số lượng các bác đi Zace cũng nhiều, nếu mà đưa ra được option hợp lý chắc nhiều người cũng sẽ đầu tư cho em xe của mình đẹp hơn lên.

Mà bác để xe ở cổng trường nên bị vặt tai à? Cổng trường Pháp một ngày mấy xe bị vặt tai nên bác nào hay đỗ ở đó nên cẩn thận nhé.

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Cố nhìn mãi mà xem nó đẹp ở chỗ nào mà chẳng vào mắt được, hay là do ác cảm với Zace nhiều quá rồi? có lẽ bác uổng công, phí tiền vào sai địa chỉ rồi.

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Trông giống ZACE SURF (mới lắm), hic

Mà bảo em cách post ảnh với[&:]????