Luật Giao Thông Các bác ở Hà Nội chú ý

Tập Lái
11/6/08
3
0
0
Theo tin của bên GTCC, trong vòng 1 tháng tới sẽ tăng cường xử phạt các xe đi sai làn đường (rẽ phải, rẽ trái, đi thẳng, ngay cả khi đều chung 1 đèn tín hiệu). Sáng nay em vừa bị ở Ngã tư Daiwoo - Kim Mã do dừng xe chờ đèn đỏ ở phần đường rẽ trái nhưng mà lại đi thẳng. Các bác để ý nhé.

LG

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
RE: Các bác ở Hà Nội chú ý

Cám ơn bác, em sẽ chú ý hơn. Và các bác quay đầu chú ý tránh đường dành cho người đi bộ nhé, sáng nay có 2 bác "gãi đầu gãi tai " vì lỗi này ở cuối Nguyễn Trí Thanh đấy.:(:(:(

Hạng D
18/12/06
1.692
1.712
113

Nhớ cài dây an toan nữa nhe các bác !

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Em vẫn chú ý làn đường khi chạy và đeo dây an toàn:D:D:D

Tập Lái
16/10/05
23
0
0

Lỗi này em thấy bắt là rất đúng. Em đi đường gặp các bác đỗ, rẽ sai làn thấy rất khó chịu, ngoài việc cản trở giao thông còn có thể gây tai nạn. Lỗi rẽ sai làn em thấy ở ngã ba Nguyễn Thái Học, Hùng Vương đã bắt từ lâu rồi.

Hạng B2
2/5/08
215
2
18

Không thấy bắt các bác đi xe đạp và đi xe môtô lấn sang làn đường ô tô các bác nhẩy????? :D:D:D

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

trích đoạn tvson:
sáng nay có 2 bác "gãi đầu gãi tai " vì lỗi này ở cuối Nguyễn Trí Thanh đấy.

Em ở Hà Nội cũng nhiều mà không biết đường Nguyễn Trí Thanh ở đâu mà tránh bác ạ.

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

Trích đoạn: tvson

Cám ơn bác, em sẽ chú ý hơn. Và các bác quay đầu chú ý tránh đường dành cho người đi bộ nhé, sáng nay có 2 bác "gãi đầu gãi tai " vì lỗi này ở cuối Nguyễn Trí Thanh đấy.

Em ngày trước hay bỏ học lý thuyết nên không biết cái này là thế nào. Mong các bác chỉ giáo [8|]